Hạng B2
10/11/14
235
172
43
51
Em cũng đi tuyến này khi về nhà, thấy nhiều xe vừa rẻ phải từ Hoàng Diệu lên cầu là bị ngoắc vào. Do cảnh giác cao độ và không biết xxx bắt lỗi gì nên thường thì em chạy thẳng lên bến nhà rồng rồi chui dưới chân cầu lên lại cầu Cametel

• Like
Reactions: nanomet
Hạng B2
15/5/12
123
110
43
Em cũng đi tuyến này khi về nhà, thấy nhiều xe vừa rẻ phải từ Hoàng Diệu lên cầu là bị ngoắc vào. Do cảnh giác cao độ và không biết xxx bắt lỗi gì nên thường thì em chạy thẳng lên bến nhà rồng rồi chui dưới chân cầu lên lại cầu Cametel
Bác này giống em, đi đường này vắng đỡ kẹt hơn lại ko gặp mấy x

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
bác bỏ đt trong túi áo hay cầm tay vậy bác mà xxx thấy?

em để túi áo nhìn thấy liền, em nghĩ không cần phải giấu chi :D

mấy lúc đông xe bên NTThành em cũng đi như bác, quay đầu nhớ vụ vạch kẻ người đi bộ nhé bác, có lần em cũng thấy chốt

Tập Lái
15/1/15
11
22
3
38
Cái đó xxx làm động tác giả hù bác thôi !!
1. Bác nào yếu tâm lý sẽ nghĩ thôi chết bị ghi bb rồi , thôi đưa tờ rơi đại cho đỡ phiền phức .
2 . Ko lẽ qoắc bác vào nói vài câu rồi cho đi cũng kỳ , lỡ dân chúng hay anh pv nào thấy đc thì chết . Phải là đúng quy trình lập bb rồi mới cho đi !! o_O

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
Cái đó xxx làm động tác giả hù bác thôi !!

1. Bác nào yếu tâm lý sẽ nghĩ thôi chết bị ghi bb rồi , thôi đưa tờ rơi đại cho đỡ phiền phức .

2 . Ko lẽ qoắc bác vào nói vài câu rồi cho đi cũng kỳ , lỡ dân chúng hay anh pv nào thấy đc thì chết . Phải là đúng quy trình lập bb rồi mới cho đi !!

Thấy ghi BB em cũng đã nghĩ đến việc ghi ý kiến k đồng ý sau còn chiến tiếp + mất thêm thời gian với kiểu XXX này. Em chưa có kinh nghiệm nên chưa rõ những BB đã ghi kiểu này các XXX sẽ mang về rồi làm gì đó mà :D

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Nguời ta ghi hù bác đó, coi bác có sợ cái vụ bị lập BB k, cái vụ này e thấy hoài. Hình như là nó có cái BB nháp để hù thiên hạ để ăn bánh mì

• Like
Hạng C
20/4/14
838
515
93
Không có BB nháp đâu.
Nó ghi BB, nhưng hình thức phạt: nhắc nhở, để sau này, nếu có báo cáo thì tui cũng có phạt, có nhắc nhở, ... chứ không phải bắt vào phạt luôn.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Em nghĩ là nó có BB lập để nhắc nhở người đi đường, vì em bị mấy lần rồi, có lần nó còn ghi vô 1 cái sổ gọi là sổ nhật trình công tác hay cái khỉ gió gì đó. Chứ đâu phải lỗi nào cũng đè ra phạt tiền được đâu (theo đúng luật nhé).
Còn cái vụ này bác chủ ko sai, em cũng hay đi vậy để canh me được cái BB mà ko được.

• Like