Hạng D
15/9/17
2.747
2.133
113
39
Càng cấm thì càng chạy, người gì mà lạ. Xe có gì mà dừng trên làn khẩn cấp thì cũng khẩn cầu luôn.

• Like
Reactions: vinhphucng25
Hạng F
29/10/14
8.525
11.194
113
Tất cả phải được thực thi bằng luật. Trông chờ gì vào ý thức người dân.
  • các pác nói dân việt ý thức kém. Sao dân việt sang tây lại có ý thức ngay. Ko dám vi phạm.
  • tây nông ý thức cao ư? Sang việt nam 3 bữa chạy xe còn cà chớn hơn dân ta nữa

Hạng B1
25/8/07
77
29
18
Để chửi lũ vừa ngu vừa láo đó có mà chửi cả ngày các bác ơi. Vì sẽ còn sản sinh ra những loại ngu và láo đó còn nhiều nhiều. Xe biển xanh, xe đưa đón học sinh... nên còn sẽ đến đời con đời cháu nữa các bác ạ.

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
E nghĩ bên chên biết hết, nhưng để lơ rồi 1 ngày nào đó mấy a này sẽ là nguồn thu chính cho ngân sách!
Cho chạy thoải mái, lấy cam quản lý ịn biển số lên hệ thống đăng kiểm! Đến kỳ đăng kiểm đóng phạt đủ là xong thôi, tự khắc nề nếp à

Hạng B1
31/7/18
65
50
23
52
Rất đồng cảm với chủ thớt. Em đã từng có phản hồi về việc kẹt xe trên CT, tất cả là do bọn chạy láo, bọn ngu, bọn mất dạy lái xe. Cứ đúng lane, đúng tốc độ, giữ khoảng cách an toàn và đặc biệt ko chạy lane khẩn cấp, thế đ' nào kẹt. Chạy lane khẩn cấp, gặp đoạn cổ chai thế là cúp đầu, lấn lane... tốc độ đương nhiên giảm, tai nạn...=> Kẹt xe, xong quay lại chửi người khác.
Tính khôn lỏi nó ăn vào máu rồi cụ ạ, biết chắc phía trên đường bị bóp lại nhưng đoạn dưới đi được là phải phóng lên để rồi cúp đầu người đi đúng làn, cái này em bị hoài đâm ra nhiều khi cứ nghĩ mình có "ngu" quá không?

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Ý thức giao thông như là thứ gì đó rất xa xỉ ở Việt Nam. E thấy đa phần mấy ông chạy vào làn khẩn cấp là xe khách. Hình như toàn thành phần phụ xe rồi kiếm cái bằng lái chứ chẳng có ai học hành gì đâu. Em chạy toàn phải nhường mấy ông chạy làn ngoài chen vào, nhiều lúc cũng ức .... nhưng thôi kệ. Vì mình cũng có làm được gì họ đâu?