Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
X-Trail ráp ở VN thì cbưa biết chất lượng ra sao còn SF cũng ráp ở VN nhưng có khá nhiều người đã sử dụng nên chất lượng đã được kiểm chứng. Hệ thống dịch vụ của Hyundai thì rõ là tốt hơn Nissan. Nếu bác chủ ko phải seeder của Nissan thì nên mua SF hoặc nên đợi X-Trail ra rồi quyết định chứ giờ làm gì có xe mà lăn tăn
Cũng đang hóng có X-Trail để test drive.:)

• Like
Reactions: Picnictoy
Hạng B2
20/8/05
237
73
28
X Trail có về thật k các Bác. Nếu thật là vậy thì đây là lựa chọn đáng suy ngẫm đó.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Nếu Bác Chủ đăng lăn tăn cả xe chưa xuất hiện thì theo Em nên đợi đến cuối năm đi, Khi đó Nissan X-Trail ra thì dc nhiều chuyên gia đánh giá xem Em nó trang bị những gì, nội thất ra sao. Tháng này thì chỉ mới Có Innova 2016 ra đại lý, Outlander 5 chổ, hoặc 5+2 nhập nguyên chiếc tiếp theo nhưng bản này nghe nói chỉ có 1 dàn lạnh thôi, Cuối sẽ là Fortuner-Em này đã xuất hiện các nước như THAILAN, INDO..., thấy dáng em nó hoàn toàn mới và trang bị an toàn đủ nhưng không biết khi về VN sẽ cắt xén như thế nào thôi. Santafe bản Full cũng không đến nổi nào nhưng cái giá lăn bánh củng khá khá đo Bác. Ý kiến cá nhân Em, Chúc Bác chủ sẽ có chiếc xe như ý !

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Mit Out> XTrail>Fe
ý kiến cá nhân mình là thế
X-trail cũng đáng cân nhắc. Nhưng cùng tầm tiền, e chọn xe nhập => outlander dù chưa hài lòng e nó 2 điểm. Mit ơi là mit

• Like
Reactions: HD767
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Bác chủ lên trang whichcar.au chọn các mẫu xe để so sánh tham khảo. Khá khách quan vì dựa theo specs của hãng :D

Tập Lái
10/11/15
40
40
18
42
1 vé cho xtrail, mình đã đi qua xe của ông bạn (xe nhập đời 2015), không có điểm nào để chê hết. Ko biết xe lắp trong nước thời gian tới sẽ tn, mình tin la ok theo tiêu chuẩn Nissan

• Like
Reactions: quynhtran
Hạng B2
28/2/15
344
381
63
HO CHI MINH
X-trail cũng đáng cân nhắc. Nhưng cùng tầm tiền, e chọn xe nhập => outlander dù chưa hài lòng e nó 2 điểm. Mit ơi là mit
Đúng là mít ướt ơi là mít ướt. Sai lầm chết người ở điểm này, không chê vào đâu được ở phân khúc 5+2, dáng đẹp, công nghệ trang bị tương đối đầy đủ, 2 cầu nữa chứ. Cách âm rất tốt nữa ..

• Like
Reactions: blackhawl and te_te