Hạng B2
22/9/15
361
2.122
93
123
Trước bacs
Trước bác thi công két nước tổng thể hết bao nhiêu bác. Có kinh nghiệm gì ko? Xe em đi bao năm, gần đây thấy có hao nước làm mát. Hôm e vào hãng thay nước xong, kỹ thuật xiết van xả chưa chặt nên hơi bị rò rỉ. Em xiết lại rồi vẫn thấy hơi hao.
két nước thì đơn giản thôi bác ợ! xe em trước chạy độ 1000km là hao hết 1,5 lit, em thay mới hàng zin cả công hơn 10 trệu tý . bác cho thợ tháo ra k tra xem thế nào đã biết đâu chỉ do ống hoặc lỏng cole còn két thi phải dùng máy nén áp vào thì mới biết là rò ở đâu ,nhưng thường thì bị nứt rò vai trên két là chủ yếu. con xử lý hoặc thay có nhiều loại hàng , Thái Lan nhưng ruôt tung của giá trên dươi 2 triệu chưa công, hàng taiwan dày dặn trông chắc chắn hơn giá cũng nhích hơn vài ba trăm , nếu giàn của bác còn tốt mà muốn đỡ chi phí thì gò lại vai, nếu giàn của bác = đồng gò vai đồng,bằng nhôm gò vai nhôm, hết hơn triệu thời gian gia công 1 ngày là xong cung đc bảo hành 1 năm, mà nghe mấy cu thợ nói lam cách này chạy cũng vô biên nhưng nhìn thì ko đc mắt cho lắm vi gò thủ công. còn bác thay hàng zin thì vào hãng hoặc vào các cty chuyên nhập khẩu phụ tùng chính hãng mua về đưa thợ thay vào,

Hạng B2
22/9/15
361
2.122
93
123
Ngài @PHÓNG & Ngài @Titicaca hỏi dùm anh em giá cặp này nha, thanks!
sáng nay em có qua mấy nơi hỏi mua đồ lên đèn, đời xe em . tiên cũng hỏi luôn cặp nhún nhảy này hai nơi đều nói chưa có hàng em cũng ko biết mã nên ko hỏi cụ thể ,để em hỏi lai sau..

Chỉnh sửa cuối:
sáng nay em có qua mấy nơi hỏi mua đồ lên đèn, đời xe em . tiên cũng hỏi luôn cạp nhún nhảy này hai nơi đều nói chưa có hàng em cũng ko biết mã nên ko hỏi cụ thể ,để em hơi lai sau..

Bác lên đèn xenon luôn không hay là chỉ lên đèn form 2007 thôi? Đèn pha form 2007 genuine giá chỉ dưới 4tr 1 chiếc thôi nhé!

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Theo em vụ giá cả phụ tùng chuyển sang phây búc bóng bàn nhé các bác! Ở đây sợ có thám báo!
Bác muốn hỏi chiếc 6A550 à? Giá kia của bác là cho 1 cái hay cả cặp? Lò xo theo xe thuộc mã nào ợ?

sáng nay em có qua mấy nơi hỏi mua đồ lên đèn, đời xe em . tiên cũng hỏi luôn cặp nhún nhảy này hai nơi đều nói chưa có hàng em cũng ko biết mã nên ko hỏi cụ thể ,để em hỏi lai sau..

fây bút là nơi bàn luận những điều cơ mật và dập mật, em thích thế hihi.