Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Em kiếm được bộ ghế da màu ghi mới cứng chính hãng toy tồn kho cho lô 2007. Lắp vào đẹp mê ly mà lại rẻ.
Đôi đèn pha vàng hella xịn đấy ạ. Trước em đi pajero supreme 3.5 đã từng xài, rất tuyệt vời, xa, sáng, oánh sương mù nên giờ sang land em lại lắp.

Còn bộ ghế tồn nào nữa không bác???

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Em kiếm được bộ ghế da màu ghi mới cứng chính hãng toy tồn kho cho lô 2007. Lắp vào đẹp mê ly mà lại rẻ.
Đôi đèn pha vàng hella xịn đấy ạ. Trước em đi pajero supreme 3.5 đã từng xài, rất tuyệt vời, xa, sáng, oánh sương mù nên giờ sang land em lại lắp.
úi chà vậy thì hố xí của cụ có giá và đẹp nhất trong các hố xí có biển số có Đuôi 43 rồi.ghế da bọ nại hố xí mất zá lắm nha cụ

Hạng B1
30/6/05
83
341
53
Bác đọc được bao nhiu trang rồi?
Hơn trăm trang đầu sau đó chuyển sang đọc giật lùi được gần trăm trang nữa, nản quá!!! Hoa hết mắt.
Mà sao xe em bật công tắc bình xăng phụ là kim xăng nó quay về End ngay, đèn sáng bình thường. trước đó em đổ 90 lít đầy phè. Thế tức là bình xăng phụ không thông có phải không các bác hay chủ cũ ngắt bình phụ đi vì kì thực đầy bình phụ chắc phải 45 lít. Thêm nặng xe thôi. Xe em ld sx 2002 ạ.

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Gãi đúng chỗ ngứa ... hôm nọ có bác nhắn đổi ghế Da xịn lấy bộ Nỉ cũ của Em ... em ứ đổi .... hi hiView attachment 607524
đại ca đã chơi đồ cổ thì phải nguyên bản thì mới có zá chị nha.chứ độ đẽo đục khoét tùm lum tùm la mất zá lắm. mà đại ca nghe thằng lào súi dại lắp cái sàn trông tởm quá đại ca tháo ngay ra đi

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Hơn trăm trang đầu sau đó chuyển sang đọc giật lùi được gần trăm trang nữa, nản quá!!! Hoa hết mắt.
Mà sao xe em bật công tắc bình xăng phụ là kim xăng nó quay về End ngay, đèn sáng bình thường. trước đó em đổ 90 lít đầy phè. Thế tức là bình xăng phụ không thông có phải không các bác hay chủ cũ ngắt bình phụ đi vì kì thực đầy bình phụ chắc phải 45 lít. Thêm nặng xe thôi. Xe em ld sx 2002 ạ.
2 bình rời nhau. 2 bơm xăng.có thể xe cụ phao xăng bình phụ đã hỏng hoặc bình phụ hết xăng nha

Hạng B2
8/3/06
357
3.071
93
Quảng Ninh
www.facebook.com
đại ca đã chơi đồ cổ thì phải nguyên bản thì mới có zá chị nha.chứ độ đẽo đục khoét tùm lum tùm la mất zá lắm. mà đại ca nghe thằng lào súi dại lắp cái sàn trông tởm quá đại ca tháo ngay ra đi
Hàng biếu tặng ... mà em thích bộ này không nó bẩn hết thảm zin của Em .... hu hu ...

Hạng B1
30/6/05
83
341
53
2 bình rời nhau. 2 bơm xăng.có thể xe cụ phao xăng bình phụ đã hỏng hoặc bình phụ hết xăng nha
Em biết hai bình hai bơm nhưng nó thông nhau mà. Tức là khi đổ xăng nó phải đầy phụ trước rồi mới sang bình chính có phải không ạ hay cơ chế hoat động nó thế nào khác các cụ giải thích giúp em với!?

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Cái nay có phải làm cho em nó vữngnchaix hơn không vậy các bác ơi!?

m.ebay.com/itm/272353563470
View attachment 607412

Món này cho Phò Thu Nợ thôi, land 100 có đủ hết rồi. Nếu bác đi offroad cần cây cứng thì mua hàng độ, ko thì cứ đồ hãng mà dùng.

Có hình hem bác, cho em chiêm nghưỡng với :)

Em biết hai bình hai bơm nhưng nó thông nhau mà. Tức là khi đổ xăng nó phải đầy phụ trước rồi mới sang bình chính có phải không ạ hay cơ chế hoat động nó thế nào khác các cụ giải thích giúp em với!?

Sai ồi, đọc kỹ 2800trang nhé, 2 bình độc lập, 2 bơm độc lập. Có ống thông nhau, nhưng có van điều tiết chủ yếu là để ko có bình quá khô.