Tập Lái
1/1/07
23
187
28
Nam Định
vnav.net
Em kính chào các bác
Em mới nhảy xuống hố vôi dc mấy ngày với em land 2004
Xe em bị thiếu dầu cầu sau do phớt bị rách lớn,áp tết ko có thời gian tu sửa nên em nó bị đổ bệnh,cháy hết các vòng bi cầu sau,còn máy cái bánh răng lớn nhìn mắt thường ko thấy hiện tượng mòn hay vỡ gì cả,gara đã thay mới tất cả các vòng bi và lắp lại ,giờ xe chạy có tiếng hú nhỏ ở cầu sau khi tăng tốc , em muốn hỏi là xe này dùng dầu cầu gì ga ra ở địa phương ko có kinh nghiệm làm cầu ko biết có thay đúng loại dầu không?em muốn thay thử dầu cầu rồi chạy đi sửa cho triệt để, gara làm thay phớt mới mà dầu cầu vẫn chảy ròng ròng em chán ko muốn quay lại bắt đền nữa,mong các cụ thông thái giúp em để em đi tạm,xe em đang rút hso vẫn chưa thể đi xa dc...
Chân thành cảm ơn các cụ,chúc các cụ mạnh khỏe....

Attachments

Hạng B1
26/6/15
78
512
83
Tp. Hồ Chí Minh
Đầu năm con "gà đinh" em và LC mến chúc các ae cùng chung nỗi đau WC mà không dứt (rút) ra được : " sức khoẻ như LC, vui vẻ như LC lúc đầy 120l, hạnh phúc như LC lúc bơi trên phố sì gòn thất thủ & đặc biệt mến chúc ae AN TOÀN TRÊN MỌI NẺO ĐƯỜNG!" -MẾN CHÚC-
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Tập Lái
9/10/16
40
336
53
49
Đã phát hiện khu vệ sinh và khu giải trí rất sát nhau, land đổ xăng giống chị em nhể!!!

Ghế hãng em đây, tem mác em bóc hết rồi. Da nhăn tự nhiên ạ.
View attachment 607752
Ghế hãng của cụ nhìn có vẻ cũ không như ghế nguyên bản của trâu 2006 nhà em.
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Attachments

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Em kính chào các bác
Em mới nhảy xuống hố vôi dc mấy ngày với em land 2004
Xe em bị thiếu dầu cầu sau do phớt bị rách lớn,áp tết ko có thời gian tu sửa nên em nó bị đổ bệnh,cháy hết các vòng bi cầu sau,còn máy cái bánh răng lớn nhìn mắt thường ko thấy hiện tượng mòn hay vỡ gì cả,gara đã thay mới tất cả các vòng bi và lắp lại ,giờ xe chạy có tiếng hú nhỏ ở cầu sau khi tăng tốc , em muốn hỏi là xe này dùng dầu cầu gì ga ra ở địa phương ko có kinh nghiệm làm cầu ko biết có thay đúng loại dầu không?em muốn thay thử dầu cầu rồi chạy đi sửa cho triệt để, gara làm thay phớt mới mà dầu cầu vẫn chảy ròng ròng em chán ko muốn quay lại bắt đền nữa,mong các cụ thông thái giúp em để em đi tạm,xe em đang rút hso vẫn chưa thể đi xa dc...
Chân thành cảm ơn các cụ,chúc các cụ mạnh khỏe....
xe sơn lại màu đẻn đẹp đó cụ.mà cụ không nói cụ ở đâu để các cụ trên đây biết mà tư vấn cho cụ