Hạng B2
14/9/11
131
363
83
Vâng em cám ơn các bác đã chỉ giúp em, nhưng cái này Toy làm hơi chán, năm cái chân ốc lại là chân nở liền, thời gian nó lão hóa, chưa kể mấy cậu thợ trẻ nhìn làm chán lắm, e mà là chủ còn rất lâu loại này mới được cầm cờ -lê.
Để em hỏi hãng xem vậy, nhìn nó lọc xọc ko chắc chắn chán kinh. Hì Land ko cần bóng loáng nhưng phải ...chắc nịch các bác nhỉ.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Vâng em cám ơn các bác đã chỉ giúp em, nhưng cái này Toy làm hơi chán, năm cái chân ốc lại là chân nở liền, thời gian nó lão hóa, chưa kể mấy cậu thợ trẻ nhìn làm chán lắm, e mà là chủ còn rất lâu loại này mới được cầm cờ -lê.
Để em hỏi hãng xem vậy, nhìn nó lọc xọc ko chắc chắn chán kinh. Hì Land ko cần bóng loáng nhưng phải ...chắc nịch các bác nhỉ.
Nó mà lỏng chỗ nào chạy nó rè rè khó chịu lắm, do LC cơ bản nó đã tĩnh nên rất dễ phát hiện Rè, mà Rè thì rất là BỰC cửa MÌNH :)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Bác hỏi họ mã này nè, Bao nhiêu tiền nhé
58574-60100-B1

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Bữa nay lười làm việc quá, nên em trốn sếp đi mần xe :D. Lục kho 1 hồi ra dc cặp đen zin của Mẽo hồi đó mua mà lười chưa thay.
Đèn mới keng xà beng luôn
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Đằng sau chưa 1 vết trầy

LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Side by side với cặp đèn lô hiện tại

Tấm này em khoe tay là chính :rolleyes::rolleyes:

Hì hục một hồi cũng xong, cậy xi nhan cần nhất là kiên nhẫn và kéo đúng cách. Ko là đi toi cái chốt dưới ngay. Vừa khít oách xà lách luôn :p:p

Hoàn chỉnh là lá là

Hạng B1
22/4/10
78
9
8
Em đang tìm LC100 máy xăng, số AT, date 2005-2006, Cụ nào có mối hay biết giúp em nhé, xe chung cả nhà nên em chỉ chơi đc AT thôi chứ MT thì khó quá! em xin cảm ơn ạ, em ở Hanoi, tuy nhiên xe ngon thì em cũng không tiếc gì 1 vé khứ hồi đâu ạ!
PS: Em tìm facebook nhóm mình nhưng không tìm được hoặc giới hạn không vào được, cụ nào giúp em được không ạ? em cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Em đang tìm LC100 máy xăng, số AT, date 2005-2006, Cụ nào có mối hay biết giúp em nhé, xe chung cả nhà nên em chỉ chơi đc AT thôi chứ MT thì khó quá! em xin cảm ơn ạ, em ở Hanoi, tuy nhiên xe ngon thì em cũng không tiếc gì 1 vé khứ hồi đâu ạ!
PS: Em tìm facebook nhóm mình nhưng không tìm được hoặc giới hạn không vào được, cụ nào giúp em được không ạ? em cảm ơn!
Kiếm như bác thì chắc lâu lắm mới kiếm ra dc à. Hội tam hoàng đó hoạt động mờ ám lắm, trừ phi bác đã có land hoặc có quan hệ thôi, chứ khó vào lắm :mad: