Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Bữa nay lười làm việc quá, nên em trốn sếp đi mần xe :D. Lục kho 1 hồi ra dc cặp đen zin của Mẽo hồi đó mua mà lười chưa thay.
Đèn mới keng xà beng luôn
View attachment 796168

Đằng sau chưa 1 vết trầy

View attachment 796169

Side by side với cặp đèn lô hiện tại

View attachment 796170

Tấm này em khoe tay là chính :rolleyes::rolleyes:
View attachment 796167

Hì hục một hồi cũng xong, cậy xi nhan cần nhất là kiên nhẫn và kéo đúng cách. Ko là đi toi cái chốt dưới ngay. Vừa khít oách xà lách luôn :p:p

View attachment 796166

Hoàn chỉnh là lá là

View attachment 796173
lexus của bác đẹp quá thêm ảnh đi bác

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Hôm nay hì hục thi công bộ rèm cửa theo yêu cầu của vợ cả.
Khui hàng phát
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Dán keo thanh trượt trên và dưới. Loại này thanh trượt nhôm bền hơn tẹo với loại nhựa.

LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Lên hình nào có kình cũng khó thấy

Xuống kính nào

Từ bên trong ra. Hàng 2 hơi chán 1 tẹo do ko che full kính, rèm thiếu 1 chút so với kính trâu mình nhưng Ko ảnh hưởng lắm với chị em phụ nữ

Xong xuôi kéo bà xã ra khoe, bà phán câu, màu rèm gì vàng quê quá :mad::mad::mad:

Còn hàng 3 với cửa hậu mà ít người ngồi nên từ từ em mần sau

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Vâng, V8 đạp sướng hơn I6 1 tẹo. Dc cái số AT đi phố nhàn lắm ạ :)
Hôm nay hì hục thi công bộ rèm cửa theo yêu cầu của vợ cả.
Khui hàng phát
View attachment 797561

Dán keo thanh trượt trên và dưới. Loại này thanh trượt nhôm bền hơn tẹo với loại nhựa.

View attachment 797571 View attachment 797572
Lên hình nào có kình cũng khó thấy

View attachment 797564

Xuống kính nào

View attachment 797565

View attachment 797566

Từ bên trong ra. Hàng 2 hơi chán 1 tẹo do ko che full kính, rèm thiếu 1 chút so với kính trâu mình nhưng Ko ảnh hưởng lắm với chị em phụ nữ

View attachment 797567
Xong xuôi kéo bà xã ra khoe, bà phán câu, màu rèm gì vàng quê quá :mad::mad::mad:
Bác đầu tư quá nhìn đã. Con nầy có nâng hạ gầm ko bác. Giờ tìm em mầy chắc khó ah

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
Bác đầu tư quá nhìn đã. Con nầy có nâng hạ gầm ko bác. Giờ tìm em mầy chắc khó ah
Con em đầu tư chỉ là muỗi so với mấy con khác trong hôi. LX con nào cũng có nâng hạ gầm AHC hết bác. Có cũng hay, ko có cũng tốt tha hồ dùng phuột độ xịn ko sợ bị hư. AHC hư tốn kém lắm :(