S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.893
133
Em cũng nghĩ như bác. Đúng là tư duy có vấn đề thật rồi... Ông bạn đang đi Con Cam2.0E 2013 trong nước, Gạ đổi Land 2000 của em, chỉ cần bù thêm 200 củ. Em đang tư duy mà mãi vẫn không ra được.....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Không lý nào xe em lại có giá 550 củ..khó quá.....nên bỏ qua....
Chắc là em bỏ ý định nài Land Xuyên Việt hè này rồi :(. Đành phải móc túi thêm mấy xị mua thánh lật hay cái gì gì đó, chán cho cái tuần sau ghê.
@quochock : bác có hay đi ngang Bến Lức kg ? Em chiều nào cũng về dưới đó, hôm nào hẹn cafe cho em thọ giáo thêm về Land đi.

Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Chắc là em bỏ ý định nài Land Xuyên Việt hè này rồi :(. Đành phải móc túi thêm mấy xị mua thánh lật hay cái gì gì đó, chán cho cái tuần sau ghê.
@quochock : bác có hay đi ngang Bến Lức kg ? Em chiều nào cũng về dưới đó, hôm nào hẹn cafe cho em thọ giáo thêm về Land đi.
Em ở Tân An, Nhưng làm việc ở Bến Lức nè bác. Bác nhà bến lức à.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Bác hãy thử ngồi lên xe land không cần lái trước khi quyết định mua thánh lật nhá

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.893
133
Em ở Tân An, Nhưng làm việc ở Bến Lức nè bác. Bác nhà bến lức à.
Oạch, gần dữ vậy. Em đang ngồi trước cửa nhà nè, Cổng 1 Chingluh :D
Bác về nhà dưới Tân An chưa ? Em thường là 5:20 pm về đến nhà, set kèo cafe hay vài ve đi bác !

Hạng B2
14/9/11
131
363
83
Mấy bữa nay lùng ráo riết, kiếm một con để hè này cho hai nhóc Xuyên Việt, leo Tây Bắc mà toàn gặp cò lái chỉ xe tào lao, chán kinh !
Đã vậy kết bạn với ngài Liêm, ngài phán cho một câu: thôi bác cứ đi sedan cho nó nhàn, nổi sảy lun á :D
Định hóng hớt canh ông nào nhảy ra là mình nhảy vào chiếm hố xí ngay, vậy mà cũng kg được, he he
Em tổng kết mấy cái khó như sau nghe bác: Xe ngon chỉ có thể là:
1. Ông nào mua mới từ những năm 2000 -2007 đến nay vẫn giữ, (híc, đã giữ chắc ko muốn bán luôn)
2. Ổng ý là sếp, đi riết xe cơ quan cấp, khi về không đi được xe nào khác, đòi thanh lí, (vậy cũng coi như trường hợp 1)
3. Có ông nào lơ đễnh chút, bán con ngon, ông ý mua được (loại này chắc chắn ko bán, mà có bán thì ông chủ cũ luôn rình mua lại vì tiếc)
4. Mấy bác chịu khó mua con thường thường, rồi mua 5, 7 con khác bù qua xớt lại, cuối cùng được con ngon (ke ke, giá bằng bấy nhiêu con nên ...đắt)
Vậy đó bác, khó kinh
Hì em đùa bác thôi, con nào khá khá chơi dần thành ngon mà bác,hoàn hảo khó lắm