Hạng C
16/11/13
663
3.333
93
Thành phố Hoa Cải
Mấy bữa nay lùng ráo riết, kiếm một con để hè này cho hai nhóc Xuyên Việt, leo Tây Bắc mà toàn gặp cò lái chỉ xe tào lao, chán kinh !
Đã vậy kết bạn với ngài Liêm, ngài phán cho một câu: thôi bác cứ đi sedan cho nó nhàn, nổi sảy lun á :D
Định hóng hớt canh ông nào nhảy ra là mình nhảy vào chiếm hố xí ngay, vậy mà cũng kg được, he he
ở trên bonbanh.com đăng đầy chả lẽ bác không chọn lựa đc xe nào. bác muốn mua xe rẻ mà ngon thì không bao giờ có đâu nhá.bác nên mua xe mới mà dùng cho yên tâm nhá

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
Mấy bữa nay lùng ráo riết, kiếm một con để hè này cho hai nhóc Xuyên Việt, leo Tây Bắc mà toàn gặp cò lái chỉ xe tào lao, chán kinh !
Đã vậy kết bạn với ngài Liêm, ngài phán cho một câu: thôi bác cứ đi sedan cho nó nhàn, nổi sảy lun á :D
Định hóng hớt canh ông nào nhảy ra là mình nhảy vào chiếm hố xí ngay, vậy mà cũng kg được, he he
Thật tình, e nghĩ bác đã mua land cũ thì khó có xe nào ngon lắm, chí ít cũng hơn chục niên rồi, thế nên bác muốn land ngon chỉ có mới như land 200 thôi. Đam mê như các bác trên hội là mua xe, hỏng xe, tìm hiểu xe, làm xe ngon-> chuyên gia Land! Với e thú chơi là vậy.

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
Em tổng kết mấy cái khó như sau nghe bác: Xe ngon chỉ có thể là:
1. Ông nào mua mới từ những năm 2000 -2007 đến nay vẫn giữ, (híc, đã giữ chắc ko muốn bán luôn)
2. Ổng ý là sếp, đi riết xe cơ quan cấp, khi về không đi được xe nào khác, đòi thanh lí, (vậy cũng coi như trường hợp 1)
3. Có ông nào lơ đễnh chút, bán con ngon, ông ý mua được (loại này chắc chắn ko bán, mà có bán thì ông chủ cũ luôn rình mua lại vì tiếc)
4. Mấy bác chịu khó mua con thường thường, rồi mua 5, 7 con khác bù qua xớt lại, cuối cùng được con ngon (ke ke, giá bằng bấy nhiêu con nên ...đắt)
Vậy đó bác, khó kinh
Hì em đùa bác thôi, con nào khá khá chơi dần thành ngon mà bác,hoàn hảo khó lắm
bác phán chuẩn quá!