Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: LAND CRUISER PRADO

Trích đoạn: lyford

Prado hiện phải nhập mới có tại VN.
Nếu có tiền mua xe nhập mà mua Prado thì theo tôi chỉ là trọc phú thôi

Bỏ rẻ ra cũng nên chơi em Lexus RX330, tuy không đầm bằng nhưng được tiếng mác xe sang, hoặc chơi em Infiniti FX35 cũng được, nếu thích xe Mỹ có thể chọn Cadillac SRX hoặc Lincoln Aviator (MKX là model mới thay Aviator mơi ra), rủng rỉ tý thì nên Lexus GX470

Nói chung đã mất tiền và mất công thì phải chơi cho bõ tức còn nếu không đủ lực thì đành ôm hận với TO VN và Land Cruiser vậy.

Em ước mơ mình trở thành ...trọc phú :D, bác yêu cầu cao wá, sợ không lên được phải bắc cầu thang...:D

Tập Lái
22/1/06
11
0
0

Trích đoạn: mienhinh

Bỏ rẻ ra cũng nên chơi em Lexus RX330, tuy không đầm bằng nhưng được tiếng mác xe sang, hoặc chơi em Infiniti FX35 cũng được, nếu thích xe Mỹ có thể chọn Cadillac SRX hoặc Lincoln Aviator (MKX là model mới thay Aviator mơi ra), rủng rỉ tý thì nên Lexus GX470

Nói chung đã mất tiền và mất công thì phải chơi cho bõ tức còn nếu không đủ lực thì đành ôm hận với TO VN và Land Cruiser vậy.

Em ước mơ mình trở thành ...trọc phú :D, bác yêu cầu cao wá, sợ không lên được phải bắc cầu thang...:D

Khi nào bác thành trọc phú nhớ báo tôi biết để tôi ké thử với nhé

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

dda

Trích đoạn: mienhinh

Khi nào bác thành trọc phú nhớ báo tôi biết để tôi ké thử với nhé

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

Đã mất công mơ thì sao Bác không mơ X5 luôn cho xong, chứ iem thấy con FX35 trông cũng trọc phú lém. Nói chung con Prado này là tuyệt lám rồi

Tập Lái
20/9/05
3
0
0

Các bác ơi,em thấy em này hình như có hai cần số phải ko các bác??Em trông lạ wa ta.Em chưa từng thấy mot xe nào có đến hai cần so như xe nay`cả.Lạ wa,lạ wa.
Mà hình nhu em cũng thấy cái này ở em Hilux mà có lần bác innova đã giới thiệu.Chả lẽ đây là phát minh mới của To???

Hạng B1
12/11/04
92
0
6
HP
vn88.com

Nôi thất đúng là chưa xứng tầm các bác nhể!!!
Con mobile trong xe trông "lởm" quá.
hix hix

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Minh123

Các bác ơi,em thấy em này hình như có hai cần số phải ko các bác??Em trông lạ wa ta.Em chưa từng thấy mot xe nào có đến hai cần so như xe nay`cả.Lạ wa,lạ wa.
Mà hình nhu em cũng thấy cái này ở em Hilux mà có lần bác innova đã giới thiệu.Chả lẽ đây là phát minh mới của To???
Nếu em đoán không nhầm thì dạng xe địa hình nó có 2 cần số,1 cái như bình thường và 1 cái để cài cầu bác ạ!:D:D:D

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: MINA

Nếu em đoán không nhầm thì dạng xe địa hình nó có 2 cần số,1 cái như bình thường và 1 cái để cài cầu bác ạ!:D:D:D
Em chỉ biết 1 ít về xe trong nuóc , nhìn quả cần ? chim chim bên cạnh cũng định hỏi lại ngại các bác chê dốt . May quá có bác MINA và 1 số bác khác cũng d.. thế .:D
Em nghĩ gài cầu làm quả cần thế thì bất tiện lắm , trẻ con nghịch vào thì mệt . Sao không làm nút bấm nhỉ - giống Escape ý .
Các bác trả lòi nhé !
Nói chung quá phê ! em này là 2004 . Em thấy xeri này (calang to) khỏe hon 2005 ( calang ngang ).
.

Hạng B1
20/12/05
71
0
0
53

Xe 4x4 nào củng có 2 cần số cả, 1 cần cài số 1,2,3,4,5, 1 cần gài cầu H2, H4, L ... tùy theo thiết kế của nhà sản xuất

Hạng B1
15/7/05
69
0
0

Trích đoạn: innova

Xe 4x4 nào củng có 2 cần số cả, 1 cần cài số 1,2,3,4,5, 1 cần gài cầu H2, H4, L ... tùy theo thiết kế của nhà sản xuất
ah cám ơn bác đã mở mang đầu óc
bây giờ em mới biết các xe như Escape là lúc thiết kế nó quên mời bác cho nên là nó không có cần gài cầu 4H 4L gì cả(ơ phải là H2 H4 mới đúng hả bác chết thật em dốt quá:D)