Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam
RE: LAND CRUISER PRADO

Thế cho em hỏi Parado máy dầu nhập về VN thì khoảng bao nhiêu K nhỉ. Thấy các bác bình luận về xe nhưng không bàn luận về giá.

Hạng B2
12/7/05
126
0
16
34

Trích đoạn: tran_thuat_lai

HÌnh thức và máy móc iem này thì tuyệt cứ mèo roai` ! Dưng mà iem thấy sao nội thất của iem nó bình thường thía nhể ? không có màn hình , không có vân gỗ ...nói chug là chưa xứng tầm cho lém !!!!
có mà bác bác nhìn cái ảnh thứ 6 từ trên xuống đó nhìn kĩ vào thì sẽ thấy vân gỗ nó ốp ở bên kửa và ợ dưới vôlăng:)

Hạng B1
20/12/05
71
0
0
53

Xe này không lắp ráp ở Việt Nam đâu, sau này nếu thuế nhập khẩu và thuế TTĐB giảm thì mới nhập bán dạng CBU vì giá lắp ráp dạng này hình như cao hơn Land Cruiser hiện tại nên không có tính cạnh tranh cao

Tập Lái
9/11/05
8
0
0

Theo em biết thi văn phòng của lão xã nhà em vừa nhập về một con Prado không thuế giá 27000 không option gì hết, đấy còn ra biển trắng thì các bác cứ nhân lên.
Trích đoạn: vinhnguyen

Thế cho em hỏi Parado máy dầu nhập về VN thì khoảng bao nhiêu K nhỉ. Thấy các bác bình luận về xe nhưng không bàn luận về giá.

Hạng F
9/3/06
6.460
3.377
113
Sì Gòn

hôm trước có 1 tiệm ra giá 1,7 tỉ đồng cho Prado máy xăng.

Hạng B1
23/9/05
70
0
0

EM Prado này với các em hay thấy ở VN hình như khác nhau ở cái lưới tản nhiệt phía trước, các Bác có để ý ko?

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Hôm nay lúc iem qua Hòa mã thì thây hai con GX470 và Prado đúng trước quán nhậu gì gì ấy không để ý , hoa cả mắt[:-] , định vác xe lại ngắm thì nhớ ra mình chỉ đi con Wave 110 ăn mặc đồ ở nhà , vào sờ sờ mó mó mấy thằng bảo vệ nó tưởng ăn cắp vặt nó đánh cho thì nhục [:'(]. Tiếc quá bỏ về nhà , lúc qua khu đô thị Định công thì lại thấy 1 "em" Murano đi trước 1 "em" Prado theo sau ...hoa mắt tập II[:-] .Chẹp chẹp , tiếc wa không sờ các "em" nó được cái nào [>:].Hix sao dân mình nó lắm "xiền" thế hả các bác:(

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Trích đoạn: whocares

Theo em biết thi văn phòng của lão xã nhà em vừa nhập về một con Prado không thuế giá 27000 không option gì hết, đấy còn ra biển trắng thì các bác cứ nhân lên.
Trích đoạn: vinhnguyen

Em đồng ý với bác. Hiện nay Prado nhập chủ yếu từ TQ. Hiện Toy TQ có lượng sản xuất Prado nhiều lắm.

T
TamPhan
Guest

Prado có mặt ở VN lâu rồi mà bác! Giá xe mới nhập khẩu là 120K (V8-4.0)