Hạng B2
22/3/10
466
266
63
Lót dép ngồi xem, hay quá. Mấy bác đi cho e ké được ko? Chứ ếch mà vào đây chết chắc.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Em về cách đây 1h đồng hồ. Phê lòi:mad:
Mịa...xui ve...qua đèo Triệu Hải Vitara ghẻ của em bị bắn tốc độ mới đau:mad:, có chú Dream Tàu cứ chạy trước tà tà 40km/h, không kiềm chế được, em đành vượt
...xxx giam hết giấy tờ, :mad:
, tuần sau em lại phải xách con Vitara ghẻ 1 mình lên Triệu Hải lấy lại giấy tờ:D
Bác Bannang.com làm trước vào tấm nhé. Em ko có đồ đọc cái card to tổ bố của bác:D...Mai em đi mua rồi post sau.:(

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
pqm7777 nói:
@duonglao: dạo này chuyển sang nghiện món này hả anh :)
he he, cám ơn chú. Mấy hôm rồi sung sướng quá thành khó ngủ, tranh thủ đi kiếm tí mệt nhọc.
Nhờ trời mấy hôm nay ngủ như chết

@Bannang / Phượt ui: Hình tiếp đi, cục xà bông của em chỉ có bây nhiêu thui !!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
ở gần đèo này có một cung đường mới (em tin là dân offroad chưa đi vì chưa thấy ai post hình về cung này) mùa này thì không đi được do sông nước lớn trôi xe. tổng cộng chiều dài 30 km.
bác nào có máu thì tháng 11 chiến, bọn em đi tiền trạm được 1 đoạn thì quay ra do quỹ thời gian đã hết và phía trước xe lâm tặc mắc lầy cản đường không qua được.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
daugia24h nói:
ở gần đèo này có một cung đường mới (em tin là dân offroad chưa đi vì chưa thấy ai post hình về cung này) mùa này thì không đi được do sông nước lớn trôi xe. tổng cộng chiều dài 30 km.
bác nào có máu thì tháng 11 chiến, bọn em đi tiền trạm được 1 đoạn thì quay ra do quỹ thời gian đã hết và phía trước xe lâm tặc mắc lầy cản đường không qua được.
Đi với em mấy chuyến mà lây nhanh thế, về toàn tả bằng mồm không à

Ngày 12 hoặc 19/11 chiến cung này đi bác.