Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Ăn tối xong thì chuẩn bị đi ngủ cho hành trình ngày 2 : Phan Rang - Đà Lạt
Tối đó bx rủ mấy đứa nhỏ đi uống sinh tố đối diện Resort
Do Em đi bữa đó cũng có 1 đoàn trường mầm non nào đó ở Dầu Tiếng cho giáo viên đi chơi. Họ hát hò rùm ben, muốn ngủ sớm cũng ko được
Cùng ngắm Malibu về đêm nào...

Hạng F
12/10/16
7.521
6.373
113
Nhà bác đi chơi vui quá, nhà e đi cả gia đình mới về nhưng bà cả nhà e ko hợp với ô bà già e nên đi nhiều khi cũng căng thẳng :D .Sau này ku nhà e lấy vk thì phải nói nó lấy vk cùng vùng miền cho dễ xử (P/S:ô bà già e dân Hà Lội nhưng dọn vào ở SG gần nửa thế kỷ vì vậy e rặc dân Nam, còn bà cả nhà e là dân Hà Tĩnh vào ở Quân Đàn 4 ở khúc 550 từ nhỏ- nhiều khi cũng vui phết bên nhà vk nói chuyện là e chỉ có ngồi ăn thôi vì léo hiểu gì cả :D)
Xin nghỉ phép là cả 1 vấn đề, phép năm của e dài mấy tháng mà đúng mùa cao điểm xin nghỉ ngại quá ngại, bác có chiêu gì chỉ giáo với?

Hạng B2
17/9/13
351
2.188
96
Nhà bác đi chơi vui quá, nhà e đi cả gia đình mới về nhưng bà cả nhà e ko hợp với ô bà già e nên đi nhiều khi cũng căng thẳng :D .Sau này ku nhà e lấy vk thì phải nói nó lấy vk cùng vùng miền cho dễ xử (P/S:ô bà già e dân Hà Lội nhưng dọn vào ở SG gần nửa thế kỷ vì vậy e rặc dân Nam, còn bà cả nhà e là dân Hà Tĩnh vào ở Quân Đàn 4 ở khúc 550 từ nhỏ- nhiều khi cũng vui phết bên nhà vk nói chuyện là e chỉ có ngồi ăn thôi vì léo hiểu gì cả :D)
Xin nghỉ phép là cả 1 vấn đề, phép năm của e dài mấy tháng mà đúng mùa cao điểm xin nghỉ ngại quá ngại, bác có chiêu gì chỉ giáo với?
Bỏ quách cho xong :D

Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Căng quá Bác nhỉ, Nhà Em đôi khi cũng ko hợp lắm nhưng quan trọng do mình Bác ạ, Em cố gắng dung hoà cho tất cả vì có ai sinh ra mà hợp nhau hết rồi con dâu Mẹ chồng - Cha Chồng 99% là cố gắng vì nhau thôi. Em dân BD chính hiệu (BX ở Tân Phước Khánh - BD)

• Like
Reactions: Mr Oz