Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
7h sáng đánh thức ku nhà Em dậy. Tối qua lại chổ nó quấy cả đêm . Đứa con gái lớn thì nó tự túc khỏi kêu. Gia đình tập trung ăn sáng
Bữa sáng tại Malibu cũng đa dạng món : Banh mì ốp la, phở, mì xào, bánh canh, chả lụa....
Em thì làm 2 ổ bánh mì 4 trứng thêm 1 tô bánh canh quất luôn 1 ly cam nữa
Lúc này lo ăn nên Em ko chụp choẹt gi hết

• Wow
Reactions: Marygold
Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Em làm 2 kg nho với 1 chai rượu nho rồi vô trung tâm Phan Rang ăn cơm gà
Em ăn ngay quán trung tâm nên đông bà cố (Em lại quên chụp chọt)
Nhiều Anh Em hỏi đi Mũi né sao ko tạt ngang Bàu Trắng chơi cho biết. Em có ghé 1 lần rồi đi xe Jeep 1 lần tởn tới già. Up ảnh cũ vậy

Lang Thang Mũi Né - Phan Rang - Đà Lạt

Hạng B2
17/9/13
351
2.188
96
Căng quá Bác nhỉ, Nhà Em đôi khi cũng ko hợp lắm nhưng quan trọng do mình Bác ạ, Em cố gắng dung hoà cho tất cả vì có ai sinh ra mà hợp nhau hết rồi con dâu Mẹ chồng - Cha Chồng 99% là cố gắng vì nhau thôi. Em dân BD chính hiệu (BX ở Tân Phước Khánh - BD)
Chắc do bx bác ấy mua mấy bộ mát mẻ, muốn đi du lịch kiểu dập mật, mà có phụ huynh thì vướng víu :) Chữ tình chữ hiếu bên nào nặng hơn? Cha mẹ bỏ thì không được, vợ thì chắc cứ vô tư nhẩy :D

• Haha
Reactions: Mr Oz and Nguyen007
Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Em rời Phan Rang đúng giờ ngọ luôn, thẳng tiến Đà Lạt theo cung đường đèo Ngoạn Mục (Đèo Sông Pha theo tên gọi cũ). Em nghe nhiều Bác nói đèo này Chill lắm nhiều khúc cùi chỏ nữa
Let's go...
Lúc đầu Em tưởng leo lên đỉnh theo đường ống nước kìa ( Em lúa quá lúa)
Ảnh lụm trên mạng

Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Ăn cơm xong chạy xe buồn ngủ kinh các Bác ạ. Cung đường này nhiều khúc cua gắt và dốc cao, Em căng cả mắt luôn, Bx và đứa con gái say xe luôn
Em chạy ngang mấy cái ống nước thấy hoành tráng quá
Em phát hiện cung đường này đi ngang ZOO DU và CẦU ĐẤT
Check in Cầu Đất