Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Kamelot nói:
ducreddoor nói:
Kamelot nói:
Hehe nói thêm là bác Đạt đi với Hội Nikonvn.com còn Kamelot đi với Hội Vnphoto, đi riêng nhưng anh em gặp nhau ở nhiều cảnh đẹp tại An Giang. Do đua bò diễn ra vào thứ Sáu ( ngày Lễ Dolta của người Kh'me) nên không hú anh em Hội Jeep theo được do nhiều người bận công việc rồi

em định hỏi sao các bác đi mà chẳng hú em lấy một tiếng...tha cho các bác lần này nhé..

Trời đất, đua bò diễn ra ngày thứ 6, nên ngày thứ 5 đã phải đi rồi.
Trong khi bác chỉ rảnh ngày T7 và CN thôi mà
Ai biết bác đi khi nào mà thu xếp chứ....lần sau nhớ alo em để xem em thu xếp được không nhé bác...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
jeep1945 nói:
Mấy ngày qua Jeep 1945 và Kamelot đi dự Lễ Hội đua bò tại An Giang.
Chủ nhật mới về nên không gặp được các bạn tại Galaxy,thôi gởi tới anh em vài hình ảnh Jeep Lang Thang đi xem Đua bò nhé.
Lang Thang Với Jeep
he he,47L-1790 tái xuất giang hồ rồi bà con ơi.
Làm lễ tạ ơn thôi !!!!!

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
VIẾT TIẾP HÀNH TRÌNH VỀ THỦ ĐÔ[/i][/b]
[/b]
11H ,ae VESPA HUẾ đã đón sẵn
Lang Thang Với Jeep

Hàn huyên trao đổi,buôn chuyện hơn canh giờ,tiếp tục lên đường,tận NGHỆ AN thi ROBISON gọi liên tục
Đến QUẢNG BÌNH 14h cùng ngày,jeep chạy khoẻ,vừa đi,vưa dừng ngắm cảnh,chim chuột,nhất là món cháo cá tôm,đặc biệt ăn mệt nghỉ
Lang Thang Với Jeep

Lang Thang Với Jeep

Lang Thang Với Jeep

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Bài hát e ơi HÀ NỘI chóp được bắt đầu:
Lang Thang Với Jeep

số đẹp bonus-địa phận mẹ Suốt

Lang Thang Với Jeep

59-trang photobucket
Quảng Bình: ngày xưa là BÌNH TRỊ THIÊN( gồm 3 tỉnh bây giờ :THỪA THIÊN,QUẢNG TRỊ,QUẢNG BÌNH)
--- Còn bây giờ :khác xưa nhiều ;thị xã ĐỒNG HỚI nhỏ bé ngày nào nay đã là thành phố,có sân bay nối liền TPHCM,HN....,có di sản thiên nhiên được thế giới công nhận và là nơi lý tưởng không thể quên của các tuor du lịch trong và ngoài nước...
....Đặc biệt hơn cho khách lữ hành đến thì không thể không thưởng thức món cháo cá,cháo tôm tươi,cải cay ăn kèm... trên những ngôi nhà sàn gió lộng tứ bề...dọc theo quốc lộ 1.
Với cánh mày râu thì được bonus thêm món..."dọi đèn pin" nhấp nháy từ chạng vạng tối,2 bên đường với giả không thể nào rẻ hơn cho 1 lần thử thách ?! 50 000 đ.

Qua thành phố gần 100km mới sực nhớ có 1 bạn duy nhất chơi vespa ở đây hứa khi nào đi ngang thì điện cho e,xin lỗi để chuyến vào nhé,cũng chỉ vì anh ROBINXON điện liên tục nên cứ NGHỆ AN mà thẳng tiến.

Qua HÀ TĨNH nhanh như gió thổi,mưa dồn dập,Jeep không cửa hông nên không có nổi 1 tấm hình...
NGHỆ AN hiện ra mồn một lúc 21h
Lang Thang Với Jeep

ROBINXON(1 member vespa ) đang công tác tận trên núi cách 100 km dã chờ sẵn như zay nè,chết tui:đêm nay phải có mặt "thủ đô" đó cha
Lang Thang Với Jeep

À,Minh : hội trưởng vespa NGHỆ AN cùng ROBINXON
Lang Thang Với Jeep

Thôi,lỡ rồi chơi luôn: 4 ae chơi hết lít SÁN LÙNG của LÀO CAI thì ngoài 23h hơn...
Lang Thang Với Jeep

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Sáng ngày hôm sau ,trên đường lên tuhaibajai uống café:
Thấy được bảng quảng cáo có đạo đức nhất từ trước đến giờ
Lang Thang Với Jeep

Nhưng cũng phát hiện tại HN những cảnh phải nói là vui ....mắt(đố các bạn có mấy chiếc xe ???)e còn cả 1 đống hình ngộ nghĩnh sau 36 nhày rong ruổi khắp 36 phố phường)
Lang Thang Với Jeep

Người của tuhai,vn(tuhaibajai) đón e về bản như vậy nè
Lang Thang Với Jeep

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Rồi 1 sơn nữ Thái được bố trí ra chợ vùng cao của tuhaiquan cùng TD.quá đã….
Lang Thang Với Jeep

Lang Thang Với Jeep

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
và 36 ngày luôn đối diện cái lạnh của HN,suốt ngày dùng camera săn tìm 1 cái túi ....

Lang Thang Với Jeep

Lang Thang Với Jeep

Lang Thang Với Jeep

Last edited by a moderator: