Tư Vấn Chia Sẻ Lắp camera de và hành trình

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Em có gắn màn hình cho camera lùi, loại kẹp gương. Loại màn hình này cực kỳ khó khi nhìn gương hậu khi chạy. Có bác nào chế cái khung để có thể lật nó lên khi chạy (để dùng gương hậu của xe), khi lùi xe thì lật nó xuống.
Thay cái màn hình thôi bác ơi..!

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Dạ bác lắp màn hình gương hay sao..?
Đúng rồi bác ạ, màn hình mà họ kẹp vào cái gương chiều hậu chính giữa ấy bác.
Khó nhìn chiếu hậu thật đấy, dưng mà ít tiền thì phải chơi kiểu vậy thôi bac ạc
Bác nào có đk thì gắn hẳn cái DVD vào là chuẩn men nhất, còn camera thì đi mua ở đâu cũng được ạ (có khi lấy cái webcam ra dán vào cũng được) hihi

Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Bác nào có đk thì gắn hẳn cái DVD vào là chuẩn men nhất, còn camera thì đi mua ở đâu cũng được ạ (có khi lấy cái webcam ra dán vào cũng được) hihi
Xe em mới nên không dám đụng đến đồ điện, nên hãng gắn luôn. Có bác nào chế cái khung lật chưa?

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Xe em mới nên không dám đụng đến đồ điện, nên hãng gắn luôn. Có bác nào chế cái khung lật chưa?
Câu nói này nghe quen quá ạ, mấy bạn sale còn nói e là cứ ra ngoài làm. Ai ko bảo hành nói em.
Nếu nói là ảnh hưởng đến dàn điện để từ chối bảo hành thì họ phải đưa ra nguyên gốc, trước khi từ chối bảo hành bác ạ, còn ko đi show khác mua hahaha
Cái khung lật ấy bác tự chế thử xem thế nào cho e học hỏi với ạ

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Hi giá đó là cao rồi bác chủ ơi...!

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Dạ hi sang năm e mở cửa hàng có gì ủng hộ e..!
E xin gửi tấm hình cái gương tích hợp cam lùi e gắn ở xưởng dịch vụ (Hyundai Việt Hàn), hình như e éo thấy cái logo hay chữ gì cả, hàng này chắc nhập từ Móng Cái theo dạng cân kg quá hihi
Lắp camera de và hành trình
Lắp camera de và hành trình