Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Có gđ người Nhật nhờ em tìm căn hộ thuê lâu dài cách q1 3km đổ lại, bác Mập giới thiệu dùm em với!

Bác chôn nì ới.....
sala đẳng cấp mà sao lại đi dành giựt khách hàng " phô " thế nhỉ...

dẫu có ế vêu mỏ đi nữa cũng phải giữ cái ...".dá chị "của mềnh chứ.

ai lại làm thế !!!

chả nhẽ cave hạng xoang phải ra đường đứng dưới gốc cây lôi kéo khách làng chơi...
bó chưn !!!

Anh kia gọi đúng bác Mập mà ta :), nhảy ngang vô giành trong giới coi ra gì :(

Bởi, mấy bác cử tưởng muốn cho ai thuê chỗ nào, giá bao nhiêu là cho thuê được. Nó hoàn toàn phụ thuộc vào yếu tố: nhu cầu + tài chánh của người đi thuê.

Tâm sự với bác Giôn nè:

1. Mấy bạn Nhật phần lớn là chỉ ở quanh khu Q1, đặc biệt thích gần Lê Thánh Tôn. Vì sao? Cộng đồng người ta ở đó. Nhân viên phục vụ cũng quen với cái kiểu của Nhật rồi nên nếu có đi ra ngoài chừng vài tháng là dọn về lại Q1. Nếu không thì họ cũng viết cảm nghĩ lên forum để người khác không tới thuê. => Hiểu đặc điểm chung của đối tượng khách là quan trọng.

2. Nắm bắt tài chánh của người đi thuê. Housing Allowance của từng công ty, từng quốc tịch khác nhau.

Mà vì sao thích cho Nhật thuê??? Đơn giản là họ cực kì khó tính nhưng giữ nhà rất kỷ và không bao giờ làm phiền chủ nhà. Vậy thôi :)

Mấy bác khoái chọc bác Giôn há :) :) :) :)

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Không GATO sao mấy anh thấy giới thiệu Sala là nhảy vô chém liền trong khi thông tin relevant.
Bác xem lại cách bác ....RAO HÀNG đó.
nó tệ hại quá.
rẻ rúng quá.
hạ cấp quá.
chơ chẽn quá.
bèo nhèo quá.

Bác có biết phèo tui vừa gõ bàn phím vừa ôm bụng cười ngặt ngẽo vì bác không hả.
thế nhá.
Há há há.........

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Nực cười !
bác dòm lại chủ nhân mấy cái còm bác trích dẫn đó xem.
gato với bác àh.
bác cho rằng ai đó sở hữu sala là ngồi trên thiên hạ àh.
còn những ai không sở hữu sala là thấp kém nghèo hèn đến mức phải đi ganh tị với bác àh.
rỏ hài vãi...
phèo tui chả cần biết trình độ bác tầm cỡ nào.
chỉ biết bác phát ngôn tầm ngang với mấy thèn chăn châu í.
còn nói riêng về trình chém hả.
bác còn kém xa phèo tui lắm lắm luôn.

đúng ra tui chả thèm chấp gì bác vì thấy bác chẻ châu quá.
mà tại dì bác làm quá lố.
bác đang sống lơ lững trên mây.
tui kéo bác xuống mặt đất chơi áh.
thế nhá.

há há há......

Không GATO sao mấy anh thấy giới thiệu Sala là nhảy vô chém liền trong khi thông tin relevant.

Đầu tuần vui vẻ nhe 2 bác.

Tối nay lấy súng ra bắn vài phát cho nó thông nồng để đời nó vui nhe 2 bác. Đầu tuần mà không ai chọc nhau 1 tiếng cười, toàn chặt chém nhau. Buồn hết sức :)

Hạng F
2/3/14
12.226
127.976
113
Bác xem lại cách bác ....RAO HÀNG đó.
nó tệ hại quá.
rẻ rúng quá.
hạ cấp quá.
chơ chẽn quá.
bèo nhèo quá.

Bác có biết phèo tui vừa gõ bàn phím vừa ôm bụng cười ngặt ngẽo vì bác không hả.
thế nhá.
Há há há.........
Bác thích cười thì cứ tự cười cho sướng nhé :)

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng F
2/3/14
12.226
127.976
113
Bởi, mấy bác cử tưởng muốn cho ai thuê chỗ nào, giá bao nhiêu là cho thuê được. Nó hoàn toàn phụ thuộc vào yếu tố: nhu cầu + tài chánh của người đi thuê.

Tâm sự với bác Giôn nè:

1. Mấy bạn Nhật phần lớn là chỉ ở quanh khu Q1, đặc biệt thích gần Lê Thánh Tôn. Vì sao? Cộng đồng người ta ở đó. Nhân viên phục vụ cũng quen với cái kiểu của Nhật rồi nên nếu có đi ra ngoài chừng vài tháng là dọn về lại Q1. Nếu không thì họ cũng viết cảm nghĩ lên forum để người khác không tới thuê. => Hiểu đặc điểm chung của đối tượng khách là quan trọng.

2. Nắm bắt tài chánh của người đi thuê. Housing Allowance của từng công ty, từng quốc tịch khác nhau.

Mà vì sao thích cho Nhật thuê??? Đơn giản là họ cực kì khó tính nhưng giữ nhà rất kỷ và không bao giờ làm phiền chủ nhà. Vậy thôi :)

Bác Mập nói chuẩn :) Mình hoàn toàn đồng ý.

• Like
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đầu tuần vui vẻ nhe 2 bác.

Tối nay lấy súng ra bắn vài phát cho nó thông nồng để đời nó vui nhe 2 bác. Đầu tuần mà không ai chọc nhau 1 tiếng cười, toàn chặt chém nhau. Buồn hết sức :)
Tối hum qua chung kết hoa hậu.
kể Mập chiện thi hoa khôi miệt dzườn....thư giãn chơi.
miệt dzườn nọ tổ chức cuộc thi ...hoa hậu xóm ... Hàng Me.
các nường thôn nữ cũng nhau tranh tài sắc.
sau các cuộc thi chình diễn áo dài, áo ngắn...chọn được 5 nường vào chung kết.
trong số đó có một nường nhan sắc nổi bật...bật.
đến phần thi ứng xử bốc thăm câu hỏi...
nường nổi bật...bật bốc tham đọc câu hỏi
em nghỉ thế nào về câu : cái nết đánh chết cái đẹp.
cô nường tự tin chả nhời,
- dạ, theo em thì cái đẹp đâu có tội tình gì mà cái nết lại đánh chết nó chứ.

ngẫm lại cái ...chình nường í chả khác gì vị ...đại diện xa lã trong cái pho rùm ni.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Tối hum qua chung kết hoa hậu.
kể Mập chiện thi hoa khôi miệt dzườn....thư giãn chơi.
miệt dzườn nọ tổ chức cuộc thi ...hoa hậu xóm ... Hàng Me.
các nường thôn nữ cũng nhau tranh tài sắc.
sau các cuộc thi chình diễn áo dài, áo ngắn...chọn được 5 nường vào chung kết.
trong số đó có một nường nhan sắc nổi bật...bật.
đến phần thi ứng xử bốc thăm câu hỏi...
nường nổi bật...bật bốc tham đọc câu hỏi
em nghỉ thế nào về câu : cái nết đánh chết cái đẹp.
cô nường tự tin chả nhời,
- dạ, theo em thì cái đẹp đâu có tội tình gì mà cái nết lại đánh chết nó chứ.

ngẫm lại cái ...chình nường í chả khác gì vị ...đại diện xa lã trong cái pho rùm ni.
Vui hé :)

Bác Giôn nghe đồn ở ngoài vui tính, nhiệt tình. Mập nghĩ chắc bác ấy cũng lo cho khối tài sản của mình và bác ấy quá yêu Sala. Anh em đầu tư hiểu được mà bác Phèo. Mập thấy vui thôi chớ không khó chịu gì hết.

Mấy bác nghĩ xem chỗ này thiếu bác Giôn nó sẽ buồn ntn? Mà bác Phèo cũng thế đấy. Vắng có mấy ngày Mập hú liền thấy k? :) Đầu tuần vui nhe 2 bác :) :) :)

Mời bác xuống Nhà Bè đầu tư Kiến Á. Mập mới lập thớt. Bác rảnh ủng hộ em :)

Sóng yếu quá, mạng chậm như rùa :(

• Like
Reactions: Covanl and HIRO
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113

Tâm sự với bác Giôn nè:

uhm
tụi Nhật chỉ sống vòng vòng khu đó thôi, và nó sống theo kiểu có hội chơi chung
sắp tới có căn hộ dịch vụ Water front gì đó
nếu mà hội Nhật vào đây thuê, chắc đóng đô luôn

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
uhm
tụi Nhật chỉ sống vòng vòng khu đó thôi, và nó sống theo kiểu có hội chơi chung
sắp tới có căn hộ dịch vụ Water front gì đó
nếu mà hội Nhật vào đây thuê, chắc đóng đô luôn
Nhiều lắm Giắc. Hôm qua mới gặp mấy anh hội đồng hương ngoài Hội An đây. Mấy ổng biết khu Ba Son và khi Mập cho xem hình nhà mẫu, vị trí ga Metro mấy ảnh khoái quá trời. Khoái nhất là cái giá dự kiến. So sánh kiểu gì cũng hơn hẵn mấy căn đang thuê trong hẻm hoặc bên SSG.

• Like
Reactions: Covanl
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Nhiều lắm Giắc. Hôm qua mới gặp mấy anh hội đồng hương ngoài Hội An đây. Mấy ổng biết khu Ba Son và khi Mập cho xem hình nhà mẫu, vị trí ga Metro mấy ảnh khoái quá trời. Khoái nhất là cái giá dự kiến. So sánh kiểu gì cũng hơn hẵn mấy căn đang thuê trong hẻm hoặc bên SSG.
nhưng coi chừng a V nha, ảnh chuyên gia quảng cáo 1 đằng, làm 1 nẻo
ko như hình quảng cáo đâu

• Like