Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Thế thì buồn lắm :( khá kì vọng dự án này tại Mập còn tính làm kết nối cho mấy anh em đầu tư cho thuê trên này. Thăm dò mấy bạn Nhật cực kì thích cái Ba Son.
à
bọn Nhật thì phải uy tín nha
đừng làm mất uy tín nó nha
mất rồi là khó lấy lại lắm à nha

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Anh @Bé Mập lập cty môi giới chcc chưa? Khi nào làm em ủng hộ gửi hàng cho thuê hoặc bán nghen. :3dup: :3duongbiahutthuoc:

Anh @Bé Mập reply sao không ăn nhập câu hỏi của em vại? :3dngacnhien: Trả lời khéo quá nhoen:3dcuoigif:

Là cái còm này á hả? Chém gió thật mà. Đợi Ba Son xong rồi tính chớ tui đâu có còn căn nào Q1 đâu. Mà lập Cty đi môi giới căn hộ như mấy sàn thì Mập làm gì có cửa làm. Không có năng lực và thời gian.

Tập Lái
7/3/17
0
1
0
40
Tphcm
Chào cả nhà em cũng mới tham gia vào rom
Em có 1 căn 91m2 cc nguyễn ngọc phương đến cuối năm hết hợp đồng thuê. Bác mập có khách thuê giơi thiêu em nha.
Thank bác mập.

Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Chuyện lập công ty là chuyện mình không bàn được do không có chuyên môn.
Chuyện giảm cân là chuyện cần kíp, vì nó sinh ra rất nhiều bệnh từ béo phì, có tiền không hưởng thì như không.
Cách giảm cân nhanh nhất, tốt nhất, là nhịn ăn.
Ban đầu nhịn ít , 24h , 3-4 ngày 1 tuần cho quen, bằng việc chỉ ăn 1 bữa trong ngày.
Sau tăng lên 3-5-7 ngày, cho đến khi về cân nặng cần thiết của người Á , là BMI 23 (23 chứ không phải 25 nhé)
Đây có tên tiếng Anh là intermitent fasting, lý thuyết về nó đánh mạnh vào hormon insulin như là nhân tố chính tạo béo phì và các bệnh chuyển hóa. Không phải calorine, chính vì không đếm xỉa đến carlo trong món ăn, nên ăn ít, nhưng nhiều bữa trong ngày sẽ không có tác dụng, ngược lại là phản tác dụng.
Bác muốn biết kỹ hơn có thể tham khảo: obesity code (amazon) - sách
https://www.amazon.com/Obesity-Code-Unlocking-Secrets-Weight/dp/1771641258/ref=sr_1_1?ie=UTF8&qid=1490249196&sr=8-1&keywords=obesity code
Hoặc trong web: http://intensivedietarymanagement.com/

Bước nhảy ngàn cân là áp dụng phương pháp đếm carlo, ăn ít, vận động nhiều, có tỉ lệ thất bại chừng 99%