Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Re:Lắp đèn xinon - Rất lợi bất cập hại

Tối nay mới làm việc khâu cuối bác ơi... em thức process với nó, cũng dặn dò nó test từng phần kỹ lưỡng trước khi đóng gói bác ạ... chứ mua về muh 1 cái bị lỗi gì đó thui là cũng mất vui, nếu tối nay không process hết thì cùng lắm tối mai là xong.

Hạng B2
15/12/09
259
1
0
12

stevendph nói:
hehe... tối qua em đi về, sau khi cất xe vào garage thì có con BMW 750 quẹo vào hẻm nhà em... em đang đóng cửa nên cũng hứng thú ngó vệt sáng và độ sáng của em Bim ấy... Kết quả là: BMW sáng thật đó, chuẩn nữa.... nhưng chuẩn và sáng thua xe em
.... độ sáng xa và độ rộng cũng thua. Đấy là thực tế em nhìn thấy tối qua và so sánh được bác ạ.

Tối nay xe bak đỗ ở đâu hú em mượn con BMW 5 đọ hàng và ngắm cặp mắt của bak cái, à mà cặp mắt xe tui nó còn liếc dc cơ đấy, nhìn rất chi là đa tình khà khà...

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Thế này thi rồi đây , tất cả xe hơi VN sẽ phải gắn đèn XINON hết . Ai cũng muốn thể hiện cái oai , ai cũng muốn tìm kiếm cái lợi thế cho mình mà quên mất người khác họ thế nào . Các bác chạy xe đời mới đã sướng như thế rồi , giờ còn muốn cho cánh xe tải chúng tôi phải loá mắt không thấy đường thì nói thật có ngày chúng em không còn ....thấy bác ....lái xe nữa đó . Sáng mình mà không làm người khác tối mới là điều quan trọng .

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

stevendph nói:
Tối nay mới làm việc khâu cuối bác ơi... em thức process với nó, cũng dặn dò nó test từng phần kỹ lưỡng trước khi đóng gói bác ạ... chứ mua về muh 1 cái bị lỗi gì đó thui là cũng mất vui, nếu tối nay không process hết thì cùng lắm tối mai là xong.

vụ thóc lúa thì thế nào Steven ơi, có gì thì SMS nhé

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

Ơ em PM cho bác rùi muh nhỉ.... hehe nếu bác chưa nhận được PM thì em SMS vậy

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon

mackafee nói:
stevendph nói:

vụ thóc lúa thì thế nào Steven ơi, có gì thì SMS nhé

Anh cứ nộp 20 chai vào TK của sờ tí đi rồi tính sau. Nếu dư thì san bớt qua cho anh em hehehe :D

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

tnvt01 nói:
Thế này thi rồi đây , tất cả xe hơi VN sẽ phải gắn đèn XINON hết . Ai cũng muốn thể hiện cái oai , ai cũng muốn tìm kiếm cái lợi thế cho mình mà quên mất người khác họ thế nào . Các bác chạy xe đời mới đã sướng như thế rồi , giờ còn muốn cho cánh xe tải chúng tôi phải loá mắt không thấy đường thì nói thật có ngày chúng em không còn ....thấy bác ....lái xe nữa đó . Sáng mình mà không làm người khác tối mới là điều quan trọng .

Bác viết bài có vẻ gay gắt nhỉ. Như em nói ở trên... cải thiện độ sáng phục vụ cho mình khi đi đêm, nhưng không hề quên bất kỳ 1 ai. Riêng chúng em khi làm cũng lăn tăn đến cả những xe 4 chỗ gầm thấp, kiểm tra độ cao đảm bảo cho xe đối diện không chói và lóa mắt... em test rồi mới báo cáo lại mọi người... chuẩn em mới recommend, còn không thì....Còn việc tin hay không tin là việc của bác... "An toàn cho người khác cũng là an toàn cho chính mình bác ạ". Bác không cần phải dùng lời lẽ ấy đâu, đều lái xe, đều hiểu rõ cái gì nên và không. Còn cái oai thì xin lỗi, em chẳng cần oai với cái đèn xenon làm gì cả.

@tuan_gfm: vì có bác hỏi và em thấy thực thế nào trả lời thế đó... tất nhiên mình vui nhưng mục đích của em cũng không phải để so đo và cũng không phải để tự hào chỉ vì cái xenon. Bác thông cảm ợ, em cũng chẳng muốn chứng minh điều gì.

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36

tnvt01 nói:

Từ hồi em vào OS tới nay chưa thấy ai ăn nói hồ đồ như cha này :mad: ! xem kỹ lại bài nguời ta đăng mục đích cải thiện độ sáng chứ không phải làm chói mắt xe đối diện ,chưa kể ông là tải ngồi tít trên cao

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Kính bác Steven ! Nếu em có nói gì đụng chạm thì mong bác bỏ qua . Nhưng bác ơi ! Cái cos của bác còn sáng hơn cái pha của em thì biết làm sao ? Chỉ còn cách .....Thôi ta đứng lại nhường đường em qua ...