Tập Lái
11/3/08
38
0
0
www.vnexpress.net
RE: lắp đồ chơi cho civc 1.8 tự động

Em phân vân giữa Cap và CV vì em Cap được cái chân dài (mà chân dài thì anh em mình ai chẳng thích). Nhưng em nó nặng tới gần 2 tấn nên ăn xăng cũng kha khá (mình có 70kí mà cưỡi em nặng quá). Ngoài ra em sợ nó nhanh mất giá.
em CV thì ok về mọi thứ, mỗi tội chân ngắn.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Ban đầu Em cũng định đạt con Cap, nhưng xe bạn Em nó uống xăng như tây uống bia,vã lại nội thất ngối không thoãi mái bằng CV, Em Chuyển sang CV cuối tháng 5 có nè bác

Hạng B1
24/3/08
68
0
6

@Buffly. Nếu bác cao dưới 1,72m thì nên lấy CV còn bác cao hơn 1,72 m thì ngồi lái CV hơi bí. Nếu bác lùi ghế ra sau để lái thoải mái thì người ngồi sau hơi chật.

Hạng C
30/12/05
616
9.543
93
k-home.vn

Trích đoạn: DukePham

1. Khi mua xe Honda tặng 6 món: chắn bùn cùng màu, chụp ống xã, lót sàn, lót bệ bước 4 cửa, che mưa, bao trùm xe... thế là cũng đỡ 1 khối tiền.
Em vừa lấy xe hôm qua và được tặng cả báo de bác ạ :D

3. Đèn xinhan trên kính hậu 2 bên. Thiệt hại 3t.
Ở ngoài rẻ hơn mà em nghĩ cũng chả cần, gương chớp rồi ngay dưới gương có cái xinhan chữ nhật cũng chớp nhìn quê bỏ mịe

7. Độ măng 4 cái tốt nhất là 17 inch là vửa khoảng 700 u sd.
Bác quên ko cộng thêm khoản tiền bị xxx phạt nữa :D em chơi từ 15 lên 16 thôi cũng đủ đẹp rồi bác ạ mà ko bị thổi phạt

Ông anh em mới đặt 1 chiếc CV 1.8 auto hôm qua của Công Ty TMT ở toà nhà citylight Võ thị Sáu. nó khuyến mãi nhiều thứ lắm các bác ( khoảng > 10 thứ có cả cảm biến de luôn). 537 tr + 37 triệu ( đăng ký + trước bạ + Bảo hiểm 2 chiều +...), giá như thế là được không ạ

bác Dukephạm cho em hỏi : em muốn lên mâm 16 như xe trong hình thì bù thêm bao nhiêu ,có phải làm thủ tục gì không ạ , nếu có anh hướng dẫn em cái nhé.
ah, chất lượng của mâm 16 tại cửa hàng có như mâm 15 của mình không anh. thanks

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: Buffy

Em phân vân giữa Cap và CV vì em Cap được cái chân dài (mà chân dài thì anh em mình ai chẳng thích). Nhưng em nó nặng tới gần 2 tấn nên ăn xăng cũng kha khá (mình có 70kí mà cưỡi em nặng quá). Ngoài ra em sợ nó nhanh mất giá.
Em can bác, tránh xa Cap hộ em. Trước kia em cũng mê chân dài đến nách của Cap, nhưng sau khi chạy thử qua chán chẳng muốn nhìn tới nữa vì em nó yếu so với xác em nó... Cap gì mà bật điều hòa lên là xụi lơi xụi lắc [&:]

Em thấy tầm tiền còi <40k lượm em Civ là ngon rồi bác, còn nếu cố được tí nữa bác làm em Grandis cho nó lành bác ơi :D

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Ý bác 8Below đúng như ý Em

HVB
Tập Lái
24/2/08
18
0
0

@zenbb: bác ở HN thì ra phố Đồng Nhân ấy, giá rẻ vô cùng. Em đang định lấy em MT nên cũng tham khảo sơ sơ như sau: 1/DVD cảm ứng 6tr5, nếu không cảm ứng thì có 4tr5 thôi.
2/Ghế da (da Singapore) 6tr5
3/Cảm biến de 1tr5
4/Mâm đúc 1tr3/cái. thu lại mâm cũ 50ng.

Em thấy Cap bây giờ lấy được liền chẳng phải chờ đợi gì. Sáng nay mấy sêu gọi em mời lấy liền kia kìa. Em đang phân vân quá kô biết nên lấy CV hay Cap. Các bác giúp cho vài ý kiến nhé.

Phố Đồng Nhân nó chỗ nào ấy bác nhỉ?
Mà DVD bác bảo là loại gì vậy bác? Sao rẻ thế nhỉ?

Hạng B2
21/8/07
106
0
16

Trích đoạn: zenbb

Các bác cho hỏi địa chỉ và giá cả lắp đồ chơi cho 1.8AT ở Hà Nội với.
Đèn gầm có nhất thiết phải lắp trong hãng không hả các bác.
Nhân tiện các bác cho em hỏi mua bảo hiểm của hãng nào tốt và mua loại nào hả các bác, tuần sau em lấy xe rồi.
Đèn gầm nếu bác lắp trong hãng giá khaỏng 4,2tr thì đc thay luôn công tắc đèn xịn có bật tắt đèn gầm, còn nếu lắp ngoài phải tự chế công tắc tắt bật

t2b
Hạng B1
12/12/07
57
0
0

Phố đồng nhân ở đâu bác nhỉ ?

Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM

Trích đoạn: 8below

Em can bác, tránh xa Cap hộ em. Trước kia em cũng mê chân dài đến nách của Cap, nhưng sau khi chạy thử qua chán chẳng muốn nhìn tới nữa vì em nó yếu so với xác em nó... Cap gì mà bật điều hòa lên là xụi lơi xụi lắc [&:]

Em thấy tầm tiền còi <40k lượm em Civ là ngon rồi bác, còn nếu cố được tí nữa bác làm em Grandis cho nó lành bác ơi :D

rất có lý ... e cũng tìm hiểu cả tháng trời ... cũng ra kết quả như bác:D

e lấy civic được km: đuôi cá, thảm, che mưa (xấu quắc), áo trùm, e o lấy chắn bùn vì sẽ gắn bodykits (5.5T)

Last edited by a moderator: