Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
RE: lắp đồ chơi cho civc 1.8 tự động

Trích đoạn: bear303

Trích đoạn: zenbb
Đèn gầm nếu bác lắp trong hãng giá khaỏng 4,2tr thì đc thay luôn công tắc đèn xịn có bật tắt đèn gầm, còn nếu lắp ngoài phải tự chế công tắc tắt bật

Các Bác cho hỏi : ĐÈN GẦM LÀ GÌ VẬY???

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

đèn gầm là đèn sương mù đó bác, nằm duới cản

Hạng C
28/7/07
534
41
28

Trích đoạn: beckham218

các bác giúp em coi civic 1.8 tự động lắp đồ chơi thì nên lắp cái jì, nhưng do kinh phí hạn hẹp nên các bác giúp em cái vừa vừa thôi nghe, tội em hiiiiiiiiiiiii. Bác nào ở đà nẵg biết chổ nào lắp đồ chơi giá cả vừa phải giúp em 1 tay,1 chân,cảm ơn rất nhiêều
bác lắp ở đâu cũng được trừ Bá Vương 2 Đường Lê Đình Lý , sát Toyota Đà Nẵng và 1 cái tiệm trên đường Tiểu La hướng từ Cổ Viện Chàm đi xuống thì nó nắm đầu tiên bên phải , em thề là không bao giờ ghé 2 chỗ này lần nữa , em sẽ có bài chi tiết cho bác !
Thân

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42

Cho em mạn phép có ý kiến

Đèn sương mủ là đèn sương mù, sao các bác cứ gọi là đèn gầm, vì xét theo chữ "gầm" vị trí gắn của nó không đúng.
Đèn đó gắn phía trước cản, thì cứ gọi là DSM (đèn sương mù) nghe có pro. hơn không!!! :D

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Trích đoạn: T500

Cho em mạn phép có ý kiến

Đèn sương mủ là đèn sương mù, sao các bác cứ gọi là đèn gầm, vì xét theo chữ "gầm" vị trí gắn của nó không đúng.
Đèn đó gắn phía trước cản, thì cứ gọi là DSM (đèn sương mù) nghe có pro. hơn không!!! :D

Bởi vậy nên mình mới không hiểu , chắc các Bác ấy người ngoài Bắc? Mà sao đèn sương mù lại không phải màu vàng đậm ?

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

hì em cũng bắc đây bác :D nhưng nam hay bắc em hiểu tuốt [8|] . đèn sương mù ko quan trọng cái chụp nó màu vàng đậm hay trắng trong suốt bác ạ , quan trọng là ở cái lõi - bóng nó ra màu gì thui. mà ở đây là màu vàng để xuyên sương mù .mấy xe giờ toàn có chụp màu trắng em ít thấy màu vàng lắm

Hạng B1
26/5/08
60
0
0
Ha Noi

Trích đoạn: Bate

Nhờ các bác chỉ giùm ở HN thì lắp đồ chơi ở đâu cho ổn ạ. (Em thấy trong hãng đồ hơi đắt, em định lắp cảm biến de mà nó bảo là 6tr, không biết ở ngoài bao nhiêu ạ?)
Bác ra longthinh audio số 1 Lê Văn Lương nhiều thứ lắm, được off 5 -10% cho OS đấy.

Hạng B1
26/5/08
60
0
0
Ha Noi

Trích đoạn: Buffy

@zenbb: bác ở HN thì ra phố Đồng Nhân ấy, giá rẻ vô cùng. Em đang định lấy em MT nên cũng tham khảo sơ sơ như sau: 1/DVD cảm ứng 6tr5, nếu không cảm ứng thì có 4tr5 thôi.
2/Ghế da (da Singapore) 6tr5
3/Cảm biến de 1tr5
4/Mâm đúc 1tr3/cái. thu lại mâm cũ 50ng.

Em thấy Cap bây giờ lấy được liền chẳng phải chờ đợi gì. Sáng nay mấy sêu gọi em mời lấy liền kia kìa. Em đang phân vân quá kô biết nên lấy CV hay Cap. Các bác giúp cho vài ý kiến nhé.

Nhiều người chê xe cap lắm đấy bác ơi, có ai bây giờ đi đâu, vừa ồn, bí lại còn tốn...xăng nữa, đồ đạc đắt kinh khủng và khó kiếm lắm.
Bác nên về với em á đông quen thuộc đi, xe nhật bao giờ cũng tốt mà.

Hạng B1
26/5/08
60
0
0
Ha Noi

Trích đoạn: HVB

Phố Đồng Nhân nó chỗ nào ấy bác nhỉ?
Mà DVD bác bảo là loại gì vậy bác? Sao rẻ thế nhỉ?
Bác ra Đồng Nhân là hàng chợ rồi, mình tội gì vào đó mà ra các chỗ có anh em OS, nếu làm không tốt mình đưa ý kiến lên mạng là các bác ấy toi thôi. Mà anh em OS chơi lịch sự lắm, không chặt chém mà giá rẻ lại được bảo hành vĩnh viễn.