Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Hi vọng qua đợt này, bớt được tình trạng các xe bán tải gắn đèn LED sau gây lóe hết mắt cho xe chạy sau. Đi buổi tối gặp 10 ông bán tải thì hết 6,7 ông gắn thêm đèn LED kiểu đó.
E thấy cấm tiệt hết độ xe cho rồi, chẳng thà không quản được thì giết lầm còn hơn bỏ xót.
Dân ta khoái độ đẽo nhưng độ xe có ý thức sử dụng hợp lí thì không biết được bao nhiêu %.

Nhiều ông đi Everest thay cái cái chữ Everest đằng sau thành nguyên dàn đèn trắng đỏ chói loá cả mắt.

Mấy ông bán tải gắn đèn thì thôi rồi, đã gắn là phải xài dù xài không đúng chỗ đi nữa

Hạng B1
10/12/22
80
116
33
27
Trường hợp ghế nỉ phủ da đi đăng kiểm có sao không anh chị :eek:

Hạng C
14/4/13
625
658
103
những j k phải của nhà sx đều phải gỡ xuống mới lọt đăng kiểm nha. như phim phim cách nhiệt, vè che mưa và cả biển số xe nữa :D

• Love
  • Wow
Reactions: volvo960 and Johren
Hạng C
19/4/19
596
542
96
40
Cũng như không à bác ơi! Nếu đã chơi thì có sợ gì đâu. Nó tháo ra rồi lại lắp vào thôi bác ợ!!!!
Không đâu bác ạ, họ sẽ làm đồng bộ từ đăng kiểm cho tới ngoài đường, ngoài đường có csgt xử lý giống việc cơi nới thùng xe vừa rồi.

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Không đâu bác ạ, họ sẽ làm đồng bộ từ đăng kiểm cho tới ngoài đường, ngoài đường có csgt xử lý giống việc cơi nới thùng xe vừa rồi.
Ngoài đường đầy thằng chạy 1/2 tải gắn đèn led độ chế bác ơi, nó còn gắn cả led bar nữa. Thêm tụi óc cờ hó gắn bóng led zô máng đèn Halogen nữa, nhức cả mắt.