Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
Bác @kts.quang cho xin bản sketch này làm ý tưởng cho cái homestay tương lai ở ĐL
Đó đó ...lấy đi Bác , có mặt bằng luôn nà , Bác lấy hôn ..? Nhà này mình thiết kế cho mình, ngôi nhà trong tương lai đó , Có garare cho 2 chiếc ah, nếu khách đông thì đậu theo dốc ... Bác kiếm 1 cái đồi nào nhò nhỏ , vừa vừa là phù hợp với thiết kế.
Nếu Bác thích thì xây trước đi , lâu lâu cho tui lên nghỉ là được gồi....:3dcuoigif:

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Sáng thứ bảy tới 29/10 khoảng 8:00AM tại quán cafe xxx (các bác cho ý kiến kỳ này cafe ở đâu) - OS yêu Dalat sẽ làm một chầu cafe giao lưu lần 4. Chi phí vẫn do quốc vương cam pu Chia tài trợ :). Rất mong các bác các mợ tham gia đông vui. Dự tính sau cafe sẽ chạy sang VIMS 2016 (Q.7) ngắm xe và ngắm người người đứng cạnh xe.
P/s thời gian tới bác nào có kế hoạch lên Dalat vui lòng cho biết, để lên chương trình off trên Dalat luôn.

Hạng B1
29/9/16
54
25
18
43
Sáng thứ bảy tới 29/10 khoảng 8:00AM tại quán cafe xxx (các bác cho ý kiến kỳ này cafe ở đâu) - OS yêu Dalat sẽ làm một chầu cafe giao lưu lần 4. Chi phí vẫn do quốc vương cam pu Chia tài trợ :). Rất mong các bác các mợ tham gia đông vui. Dự tính sau cafe sẽ chạy sang VIMS 2016 (Q.7) ngắm xe và ngắm người người đứng cạnh xe.
P/s thời gian tới bác nào có kế hoạch lên Dalat vui lòng cho biết, để lên chương trình off trên Dalat luôn.
cho em 1 vé dự nhé. Số đt Zalo Viber, 0948. 70. Lục nhất. Lục nhất nhé, em nghĩ nên Cafe bên KV Q7, rồi đi xem xe cho tiện bác nhé.

Hạng D
8/5/16
1.256
842
113
Em đang muốn thuê 1 con Morning hoặc i10 cho 2 ngày cuối tuần ở Đà Lạt mà chưa biết thuê ở đâu.
Có bác nào biết chỉ em với