Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Lâu rồi không gặp bác @tonda, hình như bác @tonyhao cùng một số ae đang ơ Dalat, hẹn cafe được rồi. Bác làm xong miếng đất ở khu An Sơn chưa? Hôm nào có dịp gặp cafe với bác.
Khu An Sơn có bác @tonda mua rùi à ? Em cũng nghía khu này mà thấy trống lốc kg có cái cây.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Sau 2 tuần ae bị lưu lạc các nơi, T.7 này group ĐL họp mặt cafe tiếp nha các bác.
Sẵn lên chương trình hẹn hò Dalat cuối năm, hội Mai Anh Đào tết DL khu hồ Tuyền Lâm, khám phá Juliets của Romeo ở Dilinh :), dự đám cưới của BT ở Blao ...
Mọi người xem giờ nào, ở đâu tiện thì cho ý kiến.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Đã cuối năm rồi và mùa du lịch lễ tết sắp đến. Cuối tuần này hẹn các bác các mợ off cafe lúc 9:30 sáng thứ bảy 24/12. Ace sẽ họp mặt giao lưu, chia sẻ kế hoạch du lịch cuối năm, và đặc biệt là nhận thiệp mời dự tiệc cưới của @Baotruc2408 - tại Saigon hay Bảo lộc tuỳ ý :)
Địa điểm: cafe Phố, công viên Gia Định như cũ, chổ đậu xe rộng rãi (hoặc có điểm nào khác nhờ các bác đề nghị)
Đã có bác @thaytulangman , @vnpeace , @long265 , @maitoan, @nguyencuong79 , @samuraijack cùng một số ae đã confirm. Các bác mợ khác ráng thu xếp có mặt đông vui, nhưng không hao - do cafe đã có quốc vương cam pu CHIA tài trợ !
ac @Da Lat v, @lamvuon, @lamvien2002, @daoanhkhoa, @truong_dalat, @susu219, @pini và bác @tonda, @KevinL, @tonyhao có ở Saigon lúc này không?
Lập group yêu Đà Lạt trên Viber, các bác nghĩ sao ?
Lập group yêu Đà Lạt trên Viber, các bác nghĩ sao ?

Chỉnh sửa cuối: