Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Bọn giãy chết luật nó lỏng lẻo nên nó để cả cái xe đạp hoặc cái thuyền ở trên nóc được, miễn là đừng rớt ra khi chạy. Xứ ta là CNXH nên sống và làm việc theo PL và tâm trạng của các đ/c cán bộ và tùy thuộc cậu sáng hôm đó bước chân phải hay chân trái ra khỏi nhà...
Dũng cảm lên để đi một chuyến rồi về review....!

Hạng B2
20/12/19
245
198
43
44
Con xe nhà em nguyên bản chỉ có baga chìm trên mui xe nên em định mua túi hành lý có thể lắp dc trên mui mà ko cần baga nổi. Lắp vậy có bị ăn biên bản bánh mì gì ko các bác? Có bác nào lắp tương tự như em chưa?

View attachment 2935708
(ảnh minh họa)
View attachment 2935709
Cụ phải chơi loại thanh giá nóc C thế này mới an toàn
Lắp hành lý trên mui xe có bị phạt?

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
15/11/16
131
108
43
35
Bọn giãy chết luật nó lỏng lẻo nên nó để cả cái xe đạp hoặc cái thuyền ở trên nóc được, miễn là đừng rớt ra khi chạy. Xứ ta là CNXH nên sống và làm việc theo PL và tâm trạng của các đ/c cán bộ và tùy thuộc cậu sáng hôm đó bước chân phải hay chân trái ra khỏi nhà...
Dũng cảm lên để đi một chuyến rồi về review....!
bác nói quá chuẩn, mấy thằng tư bản giẫy chết nó gắn xe đạp, kéo thuyền, kéo nhà thoải mái, đúng là cái bọn dốt, không biết thượng tôn pháp luật như xứ ta.

• Wow
Reactions: duchuy19762003
Tập Lái
11/6/20
22
12
3
46
Xe không có thanh gá thì không đc chở hàng. Theo hình ảnh thì xe chủ thớt sai lè, bất cứ a nào thấy ngứa mắt là sẽ bị gọi vào thôi.