Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Kêu gọi offline anh chị em OSTD tháng 9.2019
Đã hơn 4 năm từ ngày thành lập nhóm OSTD (tháng 4.2014) với các bác
@bo sua @steven nguyen @Donjuans @boymi @thanhtu0307 @Sixsense @anhnguyentruong @S and J @PCauto @tuhai1903 @st151101 @oto_bangb2 @conganh2203 @luckydrive @tuanthao20 @haphong @himaihoa @mrgiap @Viethung12776 @NGHIA VO @Xedap babyroyal @og_saigon - cùng các bác, các mợ tham gia sau đó... và các chuyến caravan, dã ngoại, họp mặt sinh nhật, offline cafe cuối tuần nhằm gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về xe, chia sẻ chuyện vui buồn trong nhà ngoài phố hay trên đường thiên lý.
Tuy nhiên thời gian sau này người thì chuyển đi xa, người thì bận chuyện riêng nên các buổi họp mặt thưa thớt dần, bác hội phó lặn đâu mất, bác hội trưởng thì lo chăm baby, nên hội buồn và vắng như chùa bà đanh (nghe kể lại thôi :p chứ b6 cũng không có mặt!)
Sau khi trao đổi với các anh em còn nhiệt huyết, kêu gọi các oser nhà ta tham gia một buổi offline cuối tuần (ngày giờ cụ thể cứ đề nghị sao cho tiện nhất)- vừa củng cố lại đội hình, vừa tìm một bác HT mới có dư thời gian và kinh nghiệm tổ chức để gầy dựng lại nhóm OSTD.
Rất mong anh chị em cho ý kiến - (và cũng sorry không tag được nick của khá nhiều oser do không còn nhớ đủ, nhất là mợ Tuyền Vnexpress))
ảnh tháng 6.2015
Lập hội OS Thủ Đức

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Em là thành viên mới vào được khoảng 2 năm, vào lúc phong trào có vẻ lắng đọng hay rút vào bí mật hay sao đó :)
Nhưng thời gian qua, cùng HT và một số ae còn tâm huyết vẫn đều đều cà phê và thỉnh thoảng nhậu nhẹt chém gió hay đi chơi đâu đó, nhưng chủ yếu với tinh thần 1 nhóm nhỏ. Còn hoạt động gì về tầm vóc của 1 hội OSTD (địa bàn rộng cả sang Quận 9) thì em chưa được tham gia
B6 và các bác có ý tưởng gì đóng góp cho hội mình lớn mạnh em xin theo ngay. Em thấy trên OS nhiều hội nhóm hoạt động rất mạnh và đoàn kết. Họ ủng hộ nhau trên otosaigon.com rần rần trong khi ae mình ở Thủ Đức và Quận 9 thì im ắng quá
Em đăng ký 1 chỗ ngồi cà phê T7 tới 14/9 nếu các bác sắp xếp được ngày/giờ
Tks

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: boymi
Hạng D
16/10/11
1.723
9.084
113
lão cứ việc hương khói đầy đủ sân chùa sạch sẽ là diễm phúc cho hội làng dồi

việc lớn do ban hội động bầu chọn chú đừng tự tiện nhé
Ăn nhạo cafe lúc nào? ở đâu anh đều tham gia mừ lâu lâu xuyên việt hú cái là set kèo...lại có tâm huyết với hội nữa.
Giờ hội như mất phương hướng phải có người đứng lên gầy sòng lại.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93

Kêu gọi offline anh chị em OSTD tháng 9.2019
Đã hơn 4 năm từ ngày thành lập nhóm OSTD (tháng 4.2014) với các bác
@bo sua @steven nguyen @Donjuans @boymi @thanhtu0307 @Sixsense @anhnguyentruong @S and J @PCauto @tuhai1903 @st151101 @oto_bangb2 @conganh2203 @luckydrive @tuanthao20 @haphong @himaihoa @mrgiap @Viethung12776 @NGHIA VO @Xedap babyroyal @og_saigon - cùng các bác, các mợ tham gia sau đó... và các chuyến caravan, dã ngoại, họp mặt sinh nhật, offline cafe cuối tuần nhằm gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm về xe, chia sẻ chuyện vui buồn trong nhà ngoài phố hay trên đường thiên lý.
Tuy nhiên thời gian sau này người thì chuyển đi xa, người thì bận chuyện riêng nên các buổi họp mặt thưa thớt dần, bác hội phó lặn đâu mất, bác hội trưởng thì lo chăm baby, nên hội buồn và vắng như chùa bà đanh (nghe kể lại thôi :p chứ b6 cũng không có mặt!)
Sau khi trao đổi với các anh em còn nhiệt huyết, kêu gọi các oser nhà ta tham gia một buổi offline cuối tuần (ngày giờ cụ thể cứ đề nghị sao cho tiện nhất)- vừa củng cố lại đội hình, vừa tìm một bác HT mới có dư thời gian và kinh nghiệm tổ chức để gầy dựng lại nhóm OSTD.
Rất mong anh chị em cho ý kiến - (và cũng sorry không tag được nick của khá nhiều oser do không còn nhớ đủ, nhất là mợ Tuyền Vnexpress))
ảnh tháng 6.2015
View attachment 2002197
Bác @bo sua thấy sao? Đây cũng là ý nguyện của các thành viên hiện nay.
Chờ phản hồi sớm từ bác.

Hạng D
14/1/13
1.768
1.570
113

E nhớ lão boyme tiễn vong khá nhiều mà. Quyền đã được trao nên các bác cứ thẳng tay...kaka