Tập Lái
12/1/15
9
0
1
Củ Chi, tpHCM
Chào các bác, em là thành viên nữ mới, vừa tập tành lái xe. Em có mua lại chiếc ford focus 2013, xe có gắn sẵn màn hình dvd và camera de nhưng không đồng bộ với xe nên bị mất hết các chức năng như sync, chỉnh ngày giờ, lock cửa và nút khẩn cấp ( trên mặt nạ có nhưng không sử dụng được, em nghe bảo mặt nạ đó không phải của ford, họ gắn ngoài vào). Em muốn thay mặt nạ và sử dụng lại các chức năng nguyên bản của xe, kèm dvd, camera de ( đã có sẵn ), GPS v.v...Các bác có thể tư vấn giúp em xem thay loại dvd nào tốt, giá hợp lý và nơi bán không, em hỏi trong hãng là gần 14tr, cũng nghe nói ở ngoài giá sẽ mềm hơn nhưng không biết sao? Em ở Sài Gòn các bác nhé!
Cám ơn các bác nhiều lắm! :3dhungio2:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/8/11
290
143
43
Đã giới thiệu là thành viên nữ mà kêu bác chụp nữa là seo bác Un :3dcuoi:
@snow....: tìm đúng người rồi đó.

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
:3dmatkinh: Em mà post hình em lên chắc chả bác nam nào thèm giúp luôn quá, hic hic...
vậy là bác ko biết rồi. bác Un nầy chuyên giúp đấy.chỉ cần có hình là bác ấy bảo bác qua liền cho xem kaka
bác cứ qua bác ấy 1 lần xem ok lắm đó nha. nhìn cái amata là đủ biết rồi nhé

• Like
Reactions: snowchristmas06
Tập Lái
12/1/15
9
0
1
Củ Chi, tpHCM
Hello cả nhà,
Em đã chụp hình em ấy, các bác vui lòng chỉ giáo giúp em với, em cám ơn các bác nhiều. Chúc cả nhà một ngày tốt lành!!!
Bác @Thevinh78 cứ ghẹo bác Un hoài nhé, keke, bác í hok giúp e là e bắt đền bác đó

Attachments

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Theo hình của mợ thì xe mợ xài "mặt dưỡng" gắn thêm đầu DVD Panasonic, loại này có nhược điểm nhìn hơi xấu và mất mấy chức năng như mợ thấy nhưng đc cái đầu Pana tốt nên âm thanh sẽ hay, còn kh thì mợ gỡ ra gắng mấy cái đầu "tàu khựa" vào nhìn đẹp hơn giữ đc các chức năng xe, nhưng âm thanh hơi dở tý, tuy nhiên xe mợ 1.6 thì gắng OK, có rất nhiều loại DVD cho Focus 100% "tàu khựa" có thể kể ra cho mợ google Flyaudio, Road Rover...., trên ebay bán đầy, giá cả thì thượng vàng hạ cám từ 400 - 600 Usd (chưa kể tiền ship về VN).