Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lắp Start/Stop Engine cho Camry 2.4G

Hạng B1
15/8/12
93
15
8
42
bác làm xong report ae biết với nhé, có Hội face anh e đi altis 2014-15 hay chơi, được bác giới thiệu cho ae biết sau làm

Có hàng đây này bác. Nghe nói chỉ cần cắm giắc vào, ko chế cháo gì. Rất dễ thực hiện. :)

Attachments

Tập Lái
28/11/07
1
0
1
Vấn đề bấm để mở cốp sau thì có không nhỉ? Thứ hai là, trên điều khiển có gắn được cái chìa cơ không, phòng trường hợp (đã xảy ra) chìa khoá đánh rơi xuống nước, hết pin, không mở được xe? Các bác nào đã lắp thì giải đáp giúp em! Em đang định lắp lên Camry LE 2008

Hạng C
5/7/15
750
4.462
93
Vấn đề bấm để mở cốp sau thì có không nhỉ? Thứ hai là, trên điều khiển có gắn được cái chìa cơ không, phòng trường hợp (đã xảy ra) chìa khoá đánh rơi xuống nước, hết pin, không mở được xe? Các bác nào đã lắp thì giải đáp giúp em! Em đang định lắp lên Camry LE 2008
cho em hỏi con BT50 của em có làm được không
Hầu như bây h xe nào cũng lắp đc cả. Khi lắp ngta sẽ che mất chỗ khoá cơ lại và khoan chỗ khác đer lắp nút star/stop khi chìa hư hay gì đó thì vẫn chìa cơ vẫn sdung đc như bth.

Tập Lái
7/10/14
15
10
3
39
Bên em chuyên Start Stop OBD cho các dòng Toyota, chỉ cần cắm jac,

Đặc tính sản phẩm:

Hệ thống chống trộm cao cấp

Tích hợp với hệ thống xử lý của ECU

Khoá động cơ khi ở cơ chế chống trộm

Mở cốp (trong bán kính 1.000 mét)

Khởi động / tắt bằng chìa khoá (trong bán kính 500 mét)

Khởi động bằng nút Start /Stop (có nhiều mẫu nút)

Cảm biến rung chống trộm

Nâng kính xe khi khoá cửa

Nhắc nhở pin sắp hết / Pin sạc tích hợp pin Lithium (Sạc kit bao gồm)

Màn hình LCD để theo dõi thời gian thực của các cửa ra vào, thân xe và tình trạng động cơ.

Báo động tự động trên remote.

Đặc điểm khác biệt của Start Stop bên em:

1. Đây là bộ Start Stop duy nhất trên thị trường dùng lại được chính chìa khoá của xe để khởi động start stop, chức năng này cho thấy hệ thống start stop chạy cùng hệ thống của xe như chức năng gin vốn có của xe
2. Đây là bộ smartkey 2 chiều, mọi thông số bảo mật của xe hiển thị trên remote LCD
3. Do nhiều angten nên bán kính đề xe khá xa (khoảng 500m) và ổn định hơn các hệ thống khác.

P/s: Giá đang rất tost cho người dùng trực tiếp.
http://oemauto.vn/Start Stop OBD

• Like
Reactions: Loyal74
Hạng B2
13/8/13
154
42
28
nguonhang.asia
Bên em chuyên Start Stop OBD cho các dòng Toyota, chỉ cần cắm jac,

Đặc tính sản phẩm:

Hệ thống chống trộm cao cấp

Tích hợp với hệ thống xử lý của ECU

Khoá động cơ khi ở cơ chế chống trộm

Mở cốp (trong bán kính 1.000 mét)

Khởi động / tắt bằng chìa khoá (trong bán kính 500 mét)

Khởi động bằng nút Start /Stop (có nhiều mẫu nút)

Cảm biến rung chống trộm

Nâng kính xe khi khoá cửa

Nhắc nhở pin sắp hết / Pin sạc tích hợp pin Lithium (Sạc kit bao gồm)

Màn hình LCD để theo dõi thời gian thực của các cửa ra vào, thân xe và tình trạng động cơ.

Báo động tự động trên remote.

Đặc điểm khác biệt của Start Stop bên em:

1. Đây là bộ Start Stop duy nhất trên thị trường dùng lại được chính chìa khoá của xe để khởi động start stop, chức năng này cho thấy hệ thống start stop chạy cùng hệ thống của xe như chức năng gin vốn có của xe
2. Đây là bộ smartkey 2 chiều, mọi thông số bảo mật của xe hiển thị trên remote LCD
3. Do nhiều angten nên bán kính đề xe khá xa (khoảng 500m) và ổn định hơn các hệ thống khác.

P/s: Giá đang rất tost cho người dùng trực tiếp.
http://oemauto.vn/Start Stop OBD
bộ này của bác thì chìa nguyên bản giấu vào đâu vậy