Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
Cái này Bác phải tìm hiểu và suy nghĩ thật kỹ, giữa độ cho vui với an toàn thì cân nhắc cái nào thiệt và hại hơn, mình nghĩ không nên bạn ơi, các kỷ sư đã nghĩ đến điều này rồi, hi hi.

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Cái này Bác phải tìm hiểu và suy nghĩ thật kỹ, giữa độ cho vui với an toàn thì cân nhắc cái nào thiệt và hại hơn, mình nghĩ không nên bạn ơi, các kỷ sư đã nghĩ đến điều này rồi, hi hi.
Cái này là trang bị cho đủ option mà Bác, chỉ lo không có tiền mua, dây điện trên xe có sẵn rồi, mua part về cắm vô là xong, không có liên quan gì đến an toàn như Bác nghĩ đâu

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangvusaigon475
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
1 thời gian em chạy con City có cái lẫy này. Nói thật chỉ để cho oai thôi chứ chả mấy khi xài đến. Vượt thì cứ đạp lút ga là xe nó tự hiểu lùi 1 số rồi, cần gì đến cái này?
chỉ tổ mấy hãng xe tính thêm giá option.

Đi đường đèo bác sẽ thấy nó không phải hữu ích mà cực kỳ hữu ích

• Like
Reactions: HTK-5809
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Đi đường đèo bác sẽ thấy nó không phải hữu ích mà cực kỳ hữu ích
Bác nói chính xác, like Bác.
Món này cực kỳ lợi hại khi đi đèo và vượt xe, và chỉ có ai đã từng sử dụng qua mới biết giá trị của nó và đưa ra nhận xét chính xác, còn không thì cứ áp đặt suy nghĩ của mình rồi chém như thiệt.

• Like
Reactions: PVT and futureneodo
Hạng D
24/7/12
4.193
13.254
113
Ở xứ thiên đường chuyên cắt option 4B thì thứ nào phục hồi như gin mà tiện lợi (pnp ) thì NÊN làm. Nhất là CC và lẫy số vô lăng. Hồi em dứt con City 2015 cũng vì cái lẫy này.

• Like
Reactions: HTK-5809
Tập Lái
14/4/17
34
13
13
30
Cứ gắn đi cụ ko ảnh hưởng gì hết, thợ biết làm thì làm gọn gàng, cắm giắc theo xe hết. Thắc mắc tại sao mazda 6 vs 3 lại có mà cx 5 lại ko. Đi đường trường về số nhấp nhẹ ga vượt xe nhanh gọn lẹ, ko cần phải đạp lút để vượt, em đi thấy đạp lút sàn để về số thì có độ trễ, chưa dứt khoát nên em mới lắp thêm, nói chung là lợi hại lắm cụ. Gắn thêm cái ốp lãy nửa là đẹp liền. Cụ ở SG thì qua auto365 lắp, 2t5, thợ làm gọn gàng.

Attachments