Hạng B1
5/6/14
96
24
8
49
Em tính thay led nào ko sáng lắm, sợ bị chụp vượt tốc độ...:p
Thay LED chỗ nó làm gì bác, mình đã thử thấy sáng quá nhìn không đẹp nên dùng tạm 02 bóng đèn pin mắc nối tiếp. Hôm trước thấy có bán nên mua về thay lại, mỗi cái có 3.000 đồng.

Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Cai bóng den bks anh có 1 mớ led luon, ko biet phai ko. Hom nao gap a đưa cho Lap.
vu bong led amz nhieu va re vô cùng. E muon bong nao list di, a order cho. Nguyên rổ luon cũng dc

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Cai bóng den bks anh có 1 mớ led luon, ko biet phai ko. Hom nao gap a đưa cho Lap.
vu bong led amz nhieu va re vô cùng. E muon bong nao list di, a order cho. Nguyên rổ luon cũng dc
THui, anh khỏi order cho em, em chỉ cần 1 bóng cho cốp thui..em xin được roài..:D:D:D

Hạng B2
28/11/09
484
86
43
Hom truoc a thay cai bong den tran xe ba xa a spark. Sang hon, de chiu hon va thich nhat la a chinh dc cai led do nghien qua ghe phu. Nhu vay vua di, ng ngoi ghe phu van co the doc sach ma ghe lai ko bi choi mat

Hạng B2
3/1/08
210
63
28
Cám ơn bác Laple đã thi công giúp vụ thay đèn taplo. Các bác muốn thay cứ làm theo hướng dẫn chi tiết của bác Laple nhé.

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Cám ơn bác Laple đã thi công giúp vụ thay đèn taplo. Các bác muốn thay cứ làm theo hướng dẫn chi tiết của bác Laple nhé.
Cái này rất muôn làm, nhân tiện kiểm tra luôn cái Speedo vì sao ko bao giờ sáng đèn Check-Engiee (kể cả khi khởi động), còn đèn báo xăng thì luôn sáng. Mình rất nghi ngờ là Chủ cũ lừa mình (chủ cũ là Ford Phổ Quang)

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Cái này rất muôn làm, nhân tiện kiểm tra luôn cái Speedo vì sao ko bao giờ sáng đèn Check-Engiee (kể cả khi khởi động), còn đèn báo xăng thì luôn sáng. Mình rất nghi ngờ là Chủ cũ lừa mình (chủ cũ là Ford Phổ Quang)
Bác ở q.7 à, cuối tuần làm luôn đi bác vì bác Tiến còn dư mấy bóng t5 đó, còn T10 bác ra tiệm 403A ADV mua.