Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh
@Iaple: Mấy bóng LED này có thể thay đổi màu tablo đèn tablo được không vậy? Mình muốn đổi màu đèn tablo Mon 2.3 (từ red sang green).
Thanks!

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
@Iaple: Mấy bóng LED này có thể thay đổi màu tablo đèn tablo được không vậy? Mình muốn đổi màu đèn tablo Mon 2.3 (từ red sang green).
Thanks!
Các bóng led thì có nhiều màu khác nhau...nhưng khi em thay bóng halogen trên bảng đồng hồ thì thấy bóng nó trắng, ko màu...em nghĩ mặc định màu nền nó thế rồi!

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Mấy vụ DIY cho Mon ghẻ này em đề nghị các bác gom hết vào 1 ngày cn ( 1 tháng/ lần chẳng hạn) rồi chọn 1 địa điểm rộng rãi, thích hợp đậu nhiều xe, ae chay xe đến đó rồi cùng giúp nhau làm 1 lươt vì nhiều khi đọc và xem hình cũng hơi khó hình dung. Làm xong hết thì ...... nhậu, he he. Các bác thấy thế có được không?

• Like
Reactions: MONDEO 64A00939
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Mấy vụ DIY cho Mon ghẻ này em đề nghị các bác gom hết vào 1 ngày cn ( 1 tháng/ lần chẳng hạn) rồi chọn 1 địa điểm rộng rãi, thích hợp đậu nhiều xe, ae chay xe đến đó rồi cùng giúp nhau làm 1 lươt vì nhiều khi đọc và xem hình cũng hơi khó hình dung. Làm xong hết thì ...... nhậu, he he. Các bác thấy thế có được không?
tụ tập thế thì chỉ đủ thời gian các bác ngắm zợ nhau sau đó nhậu, chém gió thôi, chứ cùng nhau làm em e là hơi khó.. zí zụ như tháo taplo đồng hồ thay led làm sao mà làm ngoài trời lun hả bác.. em và mần thịt con zợ mông đỏng đảnh của em là phải lôi về nhà đóng cổng tắt đèn vừa kín đáo kg bụi bặm chứ lộ thiên em e khó thực hiện..

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Sướng nhất là nhà bác nào có mảng sân khoảng 50-100m2 là ngon, anh em tụ tập vooc phá...xong kéo ra ngoài nhậu cho đừng phiền bà cả!

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Sướng nhất là nhà bác nào có mảng sân khoảng 50-100m2 là ngon, anh em tụ tập vooc phá...xong kéo ra ngoài nhậu cho đừng phiền bà cả!
Em cũng thích vậy nhưng lại bị cái em đi đâu bà cả và bà nhỏ (áo hồng trong avatar) cũng đi theo hết !!! À, em mới có 1 trải nghiệm hơi hoảng với Mon, để em lập thớt mới.

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em cũng thích vậy nhưng lại bị cái em đi đâu bà cả và bà nhỏ (áo hồng trong avatar) cũng đi theo hết !!! À, em mới có 1 trải nghiệm hơi hoảng với Mon, để em lập thớt mới.
vậy bác cứ đưa luôn thái hậu cát tường và hoàng châu lách cách cùng vi hành.. càng zui..

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em...h..
Led Taplo và Mông- Kẹt Tay?