mazda 2 có lắp bi dc ko bác. e mắt kém ngại nhất trời mưa. nếu bộ 4300k rổ giá thế nào bác. thoi gian làm có lâu ko bác
Dạ, đa số các dòng xe đều lắp được hết đó bác ui,bác muốn dùng bi xịn luôn hay là hàng TQ vậy ạ. Em gởi thông tin sang pm, bác xem giúp em nhé, cám ơn bác rất nhiều.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

Tập Lái
5/5/16
4
1
1
53
Mình muốn thay bóng xenon H27 4300k cho đèn gầm KIA Carens, và thay bóng pha zin bằng bóng xenon H7 6000k, nhờ Tuyến tư vấn nên dùng loại nào, giá cả,

Mình muốn thay bóng xenon H27 4300k cho đèn gầm KIA Carens, và thay bóng pha zin bằng bóng xenon H7 6000k, nhờ Tuyến tư vấn nên dùng loại nào, giá cả,
Với đèn gầm và đèn fa thì em nghĩ phương án lắp led sẽ tối ưu hơn là lắp xenon đó bác. Ở đèn gầm thì thể tích đèn nhỏ, xenon lại nóng nên led là lựa chọn hay hơn, còn với đèn fa thì yêu cầu phải kích sáng nhanh, do đó led đáp ứng tốt hơn vì xenon có độ trể nhất định.

Tập Lái
5/5/16
4
1
1
53
Với đèn gầm và đèn fa thì em nghĩ phương án lắp led sẽ tối ưu hơn là lắp xenon đó bác. Ở đèn gầm thì thể tích đèn nhỏ, xenon lại nóng nên led là lựa chọn hay hơn, còn với đèn fa thì yêu cầu phải kích sáng nhanh, do đó led đáp ứng tốt hơn vì xenon có độ trể nhất định.
bóng đèn gầm Carens là H27, bóng pha là H1. Vậy thay bóng LED loại nào vậy anh? nơi nào ở TPHCM có lắp? giá cả được không ạ?