Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Re:Lên mâm cho vịt cỏ - Xin các bác giúp đỡ

Chúc mừng bác chủ đã có "cặp giò" mới! lâu lăm hn e mới online đc! e đã đc chiêm ngưỡng "giò cẳng" V2 bác!hihi. bộ bác độ là của Lenso(Samurai) phải k ah? nhìn cũng "Man" lắm> mấy hôm rồi thấy xe bác ở CC 15 tầng nhưng toàn thấy Vợ cả bác đi nên k dám gọi!
Xe e cũng Civic 7539!hehe
Chúc mừng năm mới bác và gđ

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

Jesse nói:
Chúc mừng bác chủ đã có "cặp giò" mới! lâu lăm hn e mới online đc! e đã đc chiêm ngưỡng "giò cẳng" V2 bác!hihi. bộ bác độ là của Lenso(Samurai) phải k ah? nhìn cũng "Man" lắm> mấy hôm rồi thấy xe bác ở CC 15 tầng nhưng toàn thấy Vợ cả bác đi nên k dám gọi!
Hắn ăn tết offshore rồi bác ơi.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Jesse nói:
Dạ đúng rồi bác, nó là Samurai Lenso, hình như giống của bác minhptscsnd thì phải (e nghe ao hồ đồn đại thế). Nhà vợ e ở bên CC 15 tầng nên V1 e hay qua đó chơi. Khi nào e về, e mời bác cafe nhé
minhptscnsd nói:
em vẫn còn ghi sổ bác sweetman này 1 chầu cafe đấy nhé :))
Em sorry bác! E đi giàn từ truớc Tết cho đến giờ đã đuợc về đâu ạ. Để khi nào e về e tạ lỗi với bác nhé!

Chúc các bác và gia đình một năm mới an khang thịnh vuợng!

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

@sweetman khi nào về đây cha nội. Ko có ông và ông Hải mc claren làm hội OSVT trầm lắng quá, có mình tui à. Tranh thủ về tổ chức op ẹp gì đê.....

Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu

hunghse= Vũ Quang Hưng p k? Mondeo của chú nên nâng cấp "giò cẳng" e nó cho "manly". Hóa ra ae mình cùng working dự án Lam Sơn.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Jesse nói:
hunghse= Vũ Quang Hưng p k? Mondeo của chú nên nâng cấp "giò cẳng" e nó cho "manly". Hóa ra ae mình cùng working dự án Lam Sơn.
Hóa ra toàn người quen hả các bác? Bữa nào tổ chức ọp ẹp cái đi các bác ơi...
cuongda nói:
vịt lên 17 inch của lenso là ok nhất ,
Dạ đúng rồi, e cũng thấy thế. Riêng vịt nhà e nếu bản mâm 7.5 thì trông ngon hơn bản 7.0 hiện tại, keke...

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

Jesse nói:
Chính xoác là em bác ạ. Bác là ai cho em biết danh tánh với, bác ở bên site PTSC hả,bữa nào qua VSP em mời bác cafe nhé.