Hạng B2
4/10/12
415
379
63
Tp Vũng Tàu
Re:Lên mâm cho vịt cỏ - Xin các bác giúp đỡ

sweetman484 nói:
Jesse nói:
hunghse= Vũ Quang Hưng p k? Mondeo của chú nên nâng cấp "giò cẳng" e nó cho "manly". Hóa ra ae mình cùng working dự án Lam Sơn.
Hóa ra toàn người quen hả các bác? Bữa nào tổ chức ọp ẹp cái đi các bác ơi...
cuongda nói:
vịt lên 17 inch của lenso là ok nhất ,
Dạ đúng rồi, e cũng thấy thế. Riêng vịt nhà e nếu bản mâm 7.5 thì trông ngon hơn bản 7.0 hiện tại, keke...
Civic e ngày trước cũng đã độ mâm 17" vỏ Good Year nhưng đi ồn quá, giờ xuống lại 16" của Civic 2.0. Trước khi tìm đc bộ của 2.0 đã lên Hotwheel Phạm Hùng Q8 xem vài bộ nhưng k ưng ý. định nhờ họ order 16" S121 của Stamford như hình dưới từ Thailan nhưng lâu quá-----> cuối cùng xuống 16" của 2.0.hehe
Lên mâm cho vịt cỏ - Xin các bác giúp đỡ

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques

Bác đi good year ồn là đúng rồi. E thay Mit vào đi cũng chả thấy ồn hơn bao nhiêu (chắc tại e chỉ toàn ngồi tài, chưa được ra sau ngồi nên chưa biết, ekke). Chỉ có 1 cái là đi vào đường dằn xóc thì nó dằn hơn mâm vỏ béo 15" thôi.
Bác Jesse rảnh thì vào đây chơi với anh em OSVT cho vui nha bác

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45

sweetman484 nói:
Bác đi good year ồn là đúng rồi. E thay Mit vào đi cũng chả thấy ồn hơn bao nhiêu (chắc tại e chỉ toàn ngồi tài, chưa được ra sau ngồi nên chưa biết, ekke). Chỉ có 1 cái là đi vào đường dằn xóc thì nó dằn hơn mâm vỏ béo 15" thôi.
Bác Jesse rảnh thì vào đây chơi với anh em OSVT cho vui nha bác
sweetman có trách nhiệm kêu gọi các bác bên box Honda ở VT vào cùng sinh hoạt với gia đình OSVT nhé. Hân hoan chào đón tất cả các bác.