Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Có nhà người thân ở đấy thích nhỉ. Mình đi qua mấy lần muốn ở lại cũng chẳng có chỗ nào mà ở :D

Tập Lái
2/7/19
14
44
13
Saigon
drone bác lạoi j chia sẽ e với :D nhìn chất ghê .
dạ cảm ơn bác ạ, drone em là con DJI Spark í ạ, em mua combo gồm hai pin, tay điều khiển hết 13tr ạ, con này là dòng cơ bản nhất của bên DJI ( chứ i ngắn ạ). Bác tậu một em về mò mò thử chơi, dễ bay lắm ạ, nó có đủ định vị, chức năng ổn định thân máy bay, rất thích hợp với các bác tập bay ạ. Chơi xe nhiều ròi giờ chuyển qua lái máy bay vèo vèo cho nó feel bác nhỉ ^^

Tập Lái
2/7/19
14
44
13
Saigon
Có nhà người thân ở đấy thích nhỉ. Mình đi qua mấy lần muốn ở lại cũng chẳng có chỗ nào mà ở :D
Ở rong thôn còn quê lắm bác à, ngủ mà nhà ko đóng cổng luôn đấy ạ, mà nhìn chung thôn cũng nhỏ, bác đi bộ nửa ngày là hết à, cách đó vài km ở Vĩnh Hy hotel motel cũng nhiều á bác, đặt 1 phòng tối về ngủ thui, còn cả ngày rong rủi ở làng chàii cũng thú zị lắm á bác !!! hehe

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Ở rong thôn còn quê lắm bác à, ngủ mà nhà ko đóng cổng luôn đấy ạ, mà nhìn chung thôn cũng nhỏ, bác đi bộ nửa ngày là hết à, cách đó vài km ở Vĩnh Hy hotel motel cũng nhiều á bác, đặt 1 phòng tối về ngủ thui, còn cả ngày rong rủi ở làng chàii cũng thú zị lắm á bác !!! hehe
Mình ở đó rồi, không thích lắm, có nhà người thân ở đó ăn uống nhậu nhẹt vẫn phê hơn hehe.

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Thôn Thái An thì ko có chỗ ở cho khách đâu ạ, bác muốn ở gần đó thì đi tầm 7km nữa tới Vĩnh Hy sẽ có khách sạn hay nhà nghỉ cho khách á, tối nghỉ đêm ở đó, sáng chạy ngược về Thái An chơi, thôn cũng nhỏ xíu, bác đi nửa ngàuy là hết à hehe ^^
Có đường cho 4b ra sát biển k bác?