Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai
Em vừa lái bản mới Adventure này gần 1.000km. Cảm nhận khác biệt hoàn toàn so với bản cũ 3.0 trước đây.
Êm ái và mạnh mẽ hơn rất nhiều.
Động cơ 2.8 mới rất đáng giá.

• Like
Reactions: MinhQuan
Tập Lái
8/4/09
4
0
1
Theo mấy bác pro cho em hỏi nên mua con hilux 2.8 này hay fortuner legender Hilux thùng liền chạy đường xa cũng êm, không mệt không ù. Đã làm 1 chuyến đi xuyên xuống con hilux 2.4MT 4x4 chạy suốt 800km QL 1A là rất ok.
giá hilux 2.8 này rẻ hơn cả khúc fortuner legender, fortuner lợi hơn về số người, ngắn hơn dễ xoay sở hơn.
nên chọn xe nào chỉ phục vụ nhu cầu gia đình không kd vận tải.
(Mấy bác đừng nhảy vô bảo tham khảo pst, evr nha, em đi xem hết rồi giờ thích 1 trong 2 xe trên thôi ạ), cái nữa mấy bác cũng đừng dạy bảo xe gia đình đừng mua fortuner nha vì nhu cầu sở thích mỗi người 1 khác. Em chỉ muốn nghe mấy bác trải nghiệm trên 2 xe rồi tư vấn dùm nên mua xe nào để phục vụ gia đình thôi.
Gia đình bác có hay đi chung xe khong ? Nếu thường đi và phai ngồi ghế sau thì bác nên lấy phò. Nếu chỉ có mình bác đi hay vác theo mèo nhí ngồi ghế trước thì hilux mà cưỡi nha bác. Mình đang đi hilux 2.8 nhưng nhà mình lâu lâu cung trèo lên ngồi phía sau, thấy tội lắm. Nhưng cung ráng thoi vì cả tháng mới đi một lần.

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Trừ mấy chú VN tập tành bán tải ra thì éo có nước nào Ranger là đối thủ của Hilux dù giá luôn luôn thấp hơn.
Hilux chưa thấy bán ở bắc bán cầu, chắc ia ẹ quá nó ko cho bán?

Hạng D
15/3/12
1.499
2.609
113
Giờ hilux đối đầu với wildtrack, tài bên nào chết mấy anh nhỉ( cho điều kiện tương đương)