Hạng D
1/6/11
4.532
8.644
113
13
Dear các bác,thấm thoát vậy mà đã hết năm 2014,1 năm kinh tế khá khó khăn...chúng ta cùng lên rừng xuống biển xua đi ám khí năm cũ để cùng nhau đón 1 mùa xuân mới tràn trề khí thế nha các bác!
Trong tiết trời sang xuân thì nhà Mafc quyết định lên Đà Lạt đổi gió,người Sài Gòn thì mấy khi có cái cảm giác lạnh tê tái của tiết trời Đà Lạt sang xuân (:) (dự đoán 14-20oC),các cô các mợ tha hồ diện những bộ đồ mà ở SG mặc ra đường có thể bị xem là hâm (:) ,còn các bác thì nhâm nha thịt rừng rượu cần nhá!
Sau khi đã no say với tiết trời ĐL thì nhà Ma sẽ đổ bộ xuống vịnh Cam Ranh ra đảo Bình Hưng để tha hồ tung tăng gió biển,bắt cá mực tôm hùm tươi trên đảo bỏ lên lò làm quả BBQ hoang sơ mà đậm chất seafood...ngoài ra tại đây do còn rất hoang sơ nên các bác thích cảm giác lạ(như em nè) tha hồ SHTD dưới nước biển...trên đảo vắng...mà không sợ bị ai đó quấy rầy nha! :)
Chương trình sơ khảo như sau,chúngta có thể thay đổi tý về giờ giấc và địa điểm ăn ngủ ở đảo BH nha:
-31/12 xuất phát tại nhà bác RandV lúc 2h chiều đi ĐL,nhận phòng ks Hải Âu lúc 8h ăn tối nhẹ rồi SHTD,xem bắn pháo bông(nếu có)
-1/1 ăn sáng xong đi tham quan làng Cù Lần,trưa về ghé suối Vàng ăn thịt rừng,tối ăn tối tại quán bạn em(số 7 Yersin),thưởng thức đặc sản ĐL tại quán,món lẩu artisau nấu đuôi bò,giò heo ngon tuyệt!Ăn xong ra chợ ĐL tham quan chợ đêm!
-2/1 ăn sáng xong tham quan chùa Tàu,chùa Ve Chai hoặc Thiền Viện Trúc Lâm,trưa về trả phòng đổ bộ xuống Cam Ranh,3h chiều đi tàu ra đảo BH đập phá và khám phá vẻ đẹp hoang sơ của đảo,tối seafood BBQ tại đảo xong 1 là xuống núi ngủ 2 là ngủ luôn tại đảo(chỉ có 2-3 phòng nhân viên nên gentlemen sẽ ngủ lang nhoa :) )
-3/1 về lại Cam Ranh ăn trưa xong lên đường về lại SG
p/s:Chương trình do em tự soạn,các bác có thể chỉnh sửa cho phù hợp
p/s 2: SHTD là sinh hoạt tự do nha mấy Ma mới :3dquaytay:

Danh sách thành viên đã confirmed:
1-Hungis 4L 4N,pt Gạch Đít,bộ đàm có.
2-Đem0sao 2L 1N,pt Mazda 3 HB,bộ đàm có.
3-NhânLe 2L,pt:update,bộ đàm có.
4-Cuongtennis 2L 3N,pt: Cerato,bộ đàm có.
5-RandV 2L 2N,pt: Mazda 3 HB,bộ đàm có(mượn)
6-HoanTon 2L 2N,pt: Premacy thần thánh,bộ đàm có.
7-....

xin mời các Ma mới cũ hứng thú thì vào đăng ký và đóng quyết tâm phí.
số tài khoản VCB của em và bác Hungis sẽ sms cho các bác ngay khi các bác có nhã ý đóng QTP(do không tiện public số TK lên trên đây)
Thank you các bác các mợ ghé xem!

Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Làng Cù L
ần em đã đi rồi, đi rồi mới biết mình cù lần :3dcuoi:

Chẳng có gì để chơi ở đó.

• Like
Reactions: tauhudame
Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
Làng Cù L
ần em đã đi rồi, đi rồi mới biết mình cù lần :3dcuoi:

Chẳng có gì để chơi ở đó.

Thì lần này đi làng đó bác phải tìm ra ...................L ần mà chơi với nó cho đỡ buồn nha......:3dcuoigif:

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Mấy chục người mà ghé quán bạn thì tiền commission dư đổ xăng lun hen anh trưởng ban.

Hạng B2
6/11/12
416
145
43
49
em là bạn bác Hungis có tham gia lần này, em xách theo 2 cái lều ngủ bụi BH cho vui :D

Hạng D
11/12/10
3.013
7.642
113
Chương trình hấp dẫn quá nhưng em hổng phái ĐL nên chắc hóng chương trình lần sau!