Hạng B1
26/5/07
96
0
0
RE: Lên tàu Everest 2007, xin các bác chỉ giáo cho em!!!

Ok em sẽ ra ngòai. Còn ghế da thì sao bác? Automart chào giá em khoảng 700. Quê Hương 600. Chả biết làm ở đâu

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: RobinHood

Ok em sẽ ra ngòai. Còn ghế da thì sao bác? Automart chào giá em khoảng 700. Quê Hương 600. Chả biết làm ở đâu

Automart địa chỉ ở đâu bác? cho mình cái

Cám ơn

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

290 An Dương Vương bác. DT: 8309688

Tập Lái
9/5/07
7
0
0
RE: Lên tàu FE

Các anh ơi,em search trên google thấy bảng giá của Ford nó để 40K[8|]:mad: là sao vậy? Thông cảm dùm em là gà:)

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: RobinHood

không có ai có hình Ford Everest 2007 à?
Box này chán quá, hay là dẹp quách cho rồi.
Bình tĩnh đi bác. Bác nói năng như thế liệu có ích gì ?!?[&:]
Không ai có hình có thể là do xe này mới quá nên chưa bác nào kịp mua đấy thôi.
Vả lại đây chỉ là 1 model của FORD thôi mà, sao bác lại đòi dẹp cả Box này được[8D]
Nếu có dẹp chăng thì chỉ nên dẹp cái topic này của bác mà thôi:mad:

Sorry nếu vài lời thẳng thắn có thể làm bác phật ý[8|]

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Anh em nào đã mua Ford Everest 2007 cho bài cảm nhận đi,

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Em này về máy móc, khung sườn chả khác gì đời trước, được cái vỏ & nội thất đẹp hơn thoai

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Box này chán quá nhỉ, chả ai thèm post bài chắc do mấy chú OSPD hay ra oai làm căng quá,

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Bác chịu khó đọc lại những bài cảm nhận về FE cũ ấy, tham khảo thêm những bài so sánh giữa FE với các dòng xe khác: INN, CAP, ... Về máy móc thì em này vẫn thế (đúng như bác KienPC nói) ngoài ra em nó còn có một số cải tiến đáng kể về nội, ngoại thất, hệ thống treo, phanh...
Giờ xe đã chạy đầy đường rồi, muốn ngắm bác có thể dễ dàng thấy mà. Còn nếu thật sự muốn tìm hiểu kĩ hơn thì bác có thể đến một đại lý bất kỳ để được sờ, mó, nắn, bóp (kèn) em nó. Trên diễn đàn em nghĩ có thể chưa có bác nào lấy FE mới, có thể có bác lấy FE mới rồi mà còn đang bận bụi với em nó chưa có thời gian chia sẻ với anh em. Cũng có thể có bác có rồi, sẵn sàng rồi, nhưng còn tùy vào cách đặt vấn đề nữa.
Kính bác.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: đặng bá long

kinh nghiệm mua FE :
- Không mua bất cứ thứ gì ỡ hãng và đừng nghe mấy bác sale dụ vào "cửa hàng ông anh",
- Mua xong ra chợ An Dương Vương thích gì gắn đó, nhớ để xe ở nhà tàn tàn xe máy ra hỏi cho chắc rồi mang xe ra gắn.
- Chắc là còn giảm nữa, giá 32,8 thì cứng quá, lúc trước tui mua máy dầu giá 29,1 thôi, phải đi nhiều nơi để cò kè, khảo giá.

chúc bác kiên nhẫn để mua.
đây quả là chuyện lạ vì theo em biết thì giá đã niêm yết rồi sao mà có chuyện trả giá ở đây cơ chứ........