Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
25/5/07
76
0
0
43
TpHCM
Lâu quá em không leo núi nên chủ nhật này định làm một cuốc Bà Đen vừa thử thách lại bản thân vừa giảm stress! Bác nào thích thì tham gia cho vui nha!

Hạng B2
11/5/09
106
12
18
Tối CN này ldoto phải trực rồi.
Các bác dời lại CN sau được kg?
Leo BĐ là 1 thử  thách thực sự nên thỉnh thoảng chúng ta cần hâm nóng lại sức khỏe các bác nhỉ?

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
nếu các bác có đi thì Alo cho OS sẽ vui hơn
em cũng dân TN nhưng dzì Xì gòng sống lâu lâu mới về quê

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
@bác Tý, bác LDoto: nhà em đã xử xong quả núi Bà Đen cuối tuần trước rùi. Tuy nhiên bác sapa vẫn sẵn sàng lên đỉnh thêm lần nữa nên khi nào các bác tính leo lại thì hú một tiếng nhà em sẽ đu theo tiếp:D

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
streaker nói:
@bác Tý, bác LDoto: nhà em đã xử xong quả núi Bà Đen cuối tuần trước rùi. Tuy nhiên bác sapa vẫn sẵn sàng lên đỉnh thêm lần nữa nên khi nào các bác tính leo lại thì hú một tiếng nhà em sẽ đu theo tiếp:D
Nể 2 vợ chồng nhà này ghê, hôm nào gầy lại độ leo núi hàng tháng đi bác Quang ơi.
Em thì mới lang thang Rocky Mountain với bác PMC về nè, phê bà cố luôn.  :)

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Cứ leo bình thường thui bác, đường xá OK chỉ cần chuẩn bị tiền là xong. CN nhật này mình cũng đi TN nếu có thời gian mình sẽ tham gia

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Tý nói:
streaker nói:
Nể 2 vợ chồng nhà này ghê, hôm nào gầy lại độ leo núi hàng tháng đi bác Quang ơi.
Em thì mới lang thang Rocky Mountain với bác PMC về nè, phê bà cố luôn.  :)
Có độ leo núi hàng tháng thì quá tốt bác Tý. Hội leo núi của bác 4số7 dạo này tèo rồi nên anh em lâu lắm chưa được leo núi nào. Khi nào bác có dự định leo núi tiếp nhớ alô cho mình nhé.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Haha đồng chí Streaker nói xấu người vắng mặt nhá :D, 7777 vẫn leo núi bình thường mà chỉ có điều ít đồng bọn quá nên đi chơi 1 mình tự sướng.

Tháng 11/2010 đang dự định leo Chư Yang Sin (Daklak) cao 2442m, tạm thời có 7777, Minh mất xe & 1 vài người bạn. Nếu máu thì xơi ngọn này đi, cực không kém Fansipan đâu nhé.

P/s: mời các bác xem ảnh chuyến đi phượt bằng xe 2 bánh 1,100km 5 ngày 5 đêm từ HCM - Đà Lạt - Đưng Knớ - băng rừng qua Krông Nô - hồ Lak - Quảng Kê - sóc Bom Bo - HCM

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.