TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
RE: Lexù 600

Em thấy Lexus LS đẹp nhưng có cái gì đó ko so được với Merc S-Class

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Chất quá các bác nhỉ. Ko hiểu bán mấy em cùi nhà em mới làm đc em này :D. Mà style nhìn ngang trong hơi hao hao BMW7 [8D].
Còn cái dây thép kia thì đúng là hết chỗ nói. Có lần em đậu trên HBT, vào uống cafe 30' ra, về nhà mới biết cháu logo sau đã đi đời. Mua lại có 170k nhưng nghĩ vẫn bực mình. :mad:

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: NewAdversary

Trích đoạn: vinhthuan

em 600 sao bằng 63 AMG chỉ cở em 55 AMG thôi bác ạ.
riêng cái option mà bảo về hành khách khi gặp nguy hiểm của thằng Hybrid này đã là 24k rồi đấy bác. Chỉ có LS600h mới đem so sánh với 55AMG thoai, còn con LS600h L thì hàng xe khủng roài.

Mẹc không có hàng hybrid nên mình không thể so sánh. Nhưng mà nói về phương diện sang trọng thì chiếc LS600HL thì đáng đem so với S600 chứ không nên đem nó ra so sánh với dòng "hi performance" của AMG tại gì nếu mà so về giá cả, công sức máy của S63, S65 thì LS thua xa.

heoftu: CR họ đa số cho điểm nhiều về độ bền nên rất có nhiều xe nhật đạt điểm rất cao. Còn những tạp chí auto khác thì họ lại cho là S class hơn LS trên phương diện "design", cảm giác người lái, và sang trọng. Ai nói sao thì nói miễn mình thích được rồi phải không các bác?:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

hôm bữa em đọc cái article trên yahoo nói là LS460, 460L, 600h có đến 4000 inspect points khi mà chuẩn bị xuất sưởng đem ra bán ngoài thị trường. Họ test từng chi tiết trên chiếc xe, để đảm bảo không có bộ phận hay chi tiết nào bị lỗi. Điều này thấy cũng đúng, vì đối với dòng LS thì có quá nhiều chi tiết sử dụng bằng điện và tự động.

Bác Nine nói đúng rồi. LS thì chỉ so với S500 hoặc 550 hoặc 600 thôi. Chứ còn S63 AMG thì xe tuned up rồi. LS600h thì coi như đầy đủ đồ chơi hiện đại nhất có cả Pre-collision và Dynamic active cruise control giống như Mer. Ngoài ra nó còn rộng hơn Mer và luxury hơn ở phần ghế sau do có ghế chỉnh điện maxa, mà cái này thì chỉ dòng Mer S600 mới có thôi. Đúng không các bac?:D

Nếu so sánh về chất lượng + tính năng hiện đại thì LS600h có thể nói ngang bằng S600 Nhưng dù sao đi nữa vẫn thấy Mer nó sang hơn và đẳng cấp hơn một tí.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/3/08
29
0
0

Trích đoạn: RedScorpion

HN phải có >=3 LS600 roài.Hix HIx.Em chẳng chộp đuợc con nào.HÔm gặp con 30Hxxxx thì ko mang súg mới đau
Trích đoạn: VincentWindsor

rõ khổ ở trên HN xe nào cũng bị buộc tai bằng dây thép thế kia chứng tỏ cái nạn vạt gương hòanh hành ác thiệt[&:]
:D:D:D Đùng roiì BÁc ạ.Trộm nhiều vô kể

Đại sứ quán Cambodia có con mới cứng đó bác!

Chúc bác sớm chụp được hình em này

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: TKM

Mình cũng nghĩ thế , Lexus LS cũng không hơn gì VW Phaeton V12 cả. Nói chung xe Nhật không nên chạy trên 200 km/h , cảm giác không thể bằng xe Đức được, nhất là Audi A8 hay VW Phaeton :mad::mad::mad:

Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com

Trích đoạn: tincan

Trích đoạn: TKM

Mình cũng nghĩ thế , Lexus LS cũng không hơn gì VW Phaeton V12 cả. Nói chung xe Nhật không nên chạy trên 200 km/h , cảm giác không thể bằng xe Đức được, nhất là Audi A8 hay VW Phaeton :mad::mad::mad:
Rõ ràng rồi bác. Xe Đức nặng hơn, nhiều trang thiết bị hơn thì trên 200 rõ ràng sướng hơn. Nhưng ai trả bill xăng cho mấy bác ấy ạ :D
Mỗi dòng một phong cách [8D]

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

Trích đoạn: VincentWindsor

em có ảnh con ghẻ này 460 thui góp thêm tí gạo
em này mà ghẻ thì ....
cho dù kg thể so với LS600hL đc nhưng em nó cũng là niềm ao ước của rất rất nhiều người đấy bác à, bác đừng gọi em nó là ghẻ:D