Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
RE: Lexù 600

đánh giá của các tạp chí nổi tiếng thì LS thấp hơn S-Class 1 bậc ;), bản thân em trước khi đọc mấy tạp chí này cũng thấy vậy :D

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

LS là LS còn S là S không thể nào nhầm lẫn được, nếu cảm giác lái + tốc độ thì LS về bét trong số B 7, S-class, Audi A8, VW Phaeton. Còn mức độ tiện nghi và thông dụng(được yêu thích nhất) thì ngược lại LS, S, B 7, A8, VW Phaeton . An toàn và công nghệ coi như gần như nhau .

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: chain
Ngoài ra nó còn rộng hơn Mer và luxury hơn ở phần ghế sau do có ghế chỉnh điện maxa, mà cái này thì chỉ dòng Mer S600 mới có thôi. Đúng không các bac?:D
chưa hoàn toàn đúng lắm bác Chain ah!gói ghế Massage thì S350 và S500 cũng có gói option này mà.còn S550 thì mơ cũng không có Mát xa ge....:D[/b]

Trích đoạn: bmloveyou

LS là LS còn S là S không thể nào nhầm lẫn được, nếu cảm giác lái + tốc độ thì LS về bét trong số B 7, S-class, Audi A8, VW Phaeton. Còn mức độ tiện nghi và thông dụng(được yêu thích nhất) thì ngược lại LS, S, B 7, A8, VW Phaeton . An toàn và công nghệ coi như gần như nhau .
bác nói thế thì em thấy chưa đúng lắm.vì nó có đẹp hay không thì nó còn tùy thuộc vào Gu chơi của mỗi người nữa mà,ai thích BMW thì cho nó là đẹp,ai yêu Mer thì chê BMW và LS...hix...cứ xoay quanh chuyện đó thì nói cả đời không hết,vì mỗi xe đều có ưu điêm và nhược điểm mà

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác vutung cho em hỏi : ông sếp em mới mua 1 con LS600hl giá là 5tỷ4 vậy có đúng ko bác thanks bác