Hạng C
17/8/18
735
348
98
Loa mới nghe nhạc ổn k em?
Nói chung cũng ổn, không dở cũng không hay. Đáp ứng được cho người không yêu cầu cao chuyên sâu về âm nhạc a ơi. Anh em nào đang có ý định lấy em này mà đang phân vân thì nếu có dịp du lịch huế thì alo em đưa xe mượn test.

Tập Lái
19/12/17
14
4
3
38
Bạn lấy xe 2019 hả? Mâm xe thế nào bạn? Cho mình xin tí ảnh đi

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Độ êm khi qua ổ gà, gờ giảm tốc và cách âm có ok ko bác?
Nói về độ êm khi qua ổ gà, gờ giảm tốc và độ cách âm thì lại là ưu điểm của lexus roi bác ơi, ngồi trong xe rất yên tĩnh (kính 2 lớp), qua ổ gà thì xe rùng dễ chịu. Nói chung từ khi lấy xe về em chở nhiều người rồi, ai cũng khen ngồi lexus sướng.

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Độ êm khi qua ổ gà, gờ giảm tốc và cách âm có ok ko bác?
Nhà em lâu nay toàn xe đức, giờ chuyển qua con này cảm thấy rất ok, các ghế ngồi thiết kế tư thế ngồi dễ chịu đi đường xa không lo mỏi lưng, da ghế mềm mại (cá nhân em thấy hơn hẳn mer e250 2018 của ông anh).

Tập Lái
19/12/17
14
4
3
38
Các bác sales ơi. Xe giờ có hàng chưa hay phải đặt? Giá như thế nào?

Hạng B2
11/1/15
188
158
43
51
Moscow, Russia
Dạ vâng, nếu bác lên mà từ sự lên đó ảnh hưởng đến các tính năng của xe thì sẽ không được bảo hành đâu bác ạ.:D
Ở nước ngoài vẫn lên đèn full Led và hãng vẫn bảo hành bình thường , chỉ có ở Việt Nam bịp bợp lừa khách hàng khi có sự cố hỏng hóc thì từ chối ko chịu bảo hành , lúc bán thì balabala này nọ đến lúc xe hỏng thì quay 180 độ đổ lỗi cho khách hàng không biết sử dụng xe để từ chối bảo hành ! Tóm lại thích thì mua chứ ko tin gì mấy thằng Sale !