Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: LEXUS IS 250

Trích đoạn: vothangdau

Về cá nhân thì em kết E200 hơn rất nhiều, từ nội - ngoại thất, chất liệu, kiểu dáng và chiều dài, rộng cơ sở, nhưng vì giá 2 anh tương đương nhau nên hơi lăn tăn. Các Bác có thể cho em chút nhận xét và lý do không ạ ?
Tính đổi chồng à?:D

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48

Trích đoạn: puma.com

Về cá nhân thì em kết E200 hơn rất nhiều, từ nội - ngoại thất, chất liệu, kiểu dáng và chiều dài, rộng cơ sở, nhưng vì giá 2 anh tương đương nhau nên hơi lăn tăn. Các Bác có thể cho em chút nhận xét và lý do không ạ ?
Chẳng hiểu sao, hôm qua sang quận 2, chạy anh E 200 phê quá bác Báo ạ! Tự nhiên thấy chán anh chồng cũ, nhưng nói chuyện thì vẫn có người khuyên IS 250. Mà anh này thì em chưa thấy kết, nên tìm bài đọc. Để so sánh 2 chàng với nhau thì nó có vẻ khập khiễng nhiều, nhưng giá lại ngang nhau nên em có chút băn khoăn, Bác Báo tư vấn em phát.

Tập Lái
28/9/05
45
0
0
53

Chẳng hiểu sao, hôm qua sang quận 2, chạy anh E 200 phê quá bác Báo ạ! Tự nhiên thấy chán anh chồng cũ, nhưng nói chuyện thì vẫn có người khuyên IS 250. Mà anh này thì em chưa thấy kết, nên tìm bài đọc. Để so sánh 2 chàng với nhau thì nó có vẻ khập khiễng nhiều, nhưng giá lại ngang nhau nên em có chút băn khoăn, Bác Báo tư vấn em phát.

IS 250 mình chưa đi nên kg có cảm nhận chính xác :)

Về phần tư vấn E 200 thì mình có 1 vài lời khuyên: nếu đã yêu thích dòng E class và thường hay tự lái xe, thì mình khuyên bác nên chọn E 280! E 280 sẽ giải quyết được cả 2 vấn đề: sức mạnh động cơ và thiết kế nội ngoại thất sang trọng :)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Ơ hay cái bác này, IS làm sao có cửa so với E200, đẳng cấp khác rồi, bác đi IS thì làm sao bằng đi E được cơ chứ, E thì bác phải so với GS. Ở VN thì E200 quá hợp lý rồi, chẳng cần lăng tăng đâu. Nội thất thì E200 đẳng cấp và rộng rãi hơn nhiều đấy bác;)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

không bác ơi, chỉ là so sánh thôi, cũng giống Corolla với Matiz vậy đó, không chê gì hết. Cũng như so sánh RR và Maybach, người ta chê này chê nọ, so sánh hơn thua nhưng người đọc luôn hiểu : dù hơn nhau cỡ nào, tệ cỡ nào thì nó vẫn ngon hơn tất cả các xe khác:). Em nói vậy chỉ muôn bác hiểu là em không hề có ý chê bai gì hết, công bằng mà nói thôi. bây giờ bác lấy Future Neo mà so với Wave alpha thì có phải tội cho Future quá không;)

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

@vothangdau bác có khả năng tài chính tốt hàng tháng thì xe đức cụ thể là e200 mà múc còn tiền vừa vừa hàng tháng thì làm con xe nhật cụ thể là is250 thì ổn quá tiền nuôi xe hàng tháng nó sẽ quyết định mua xe gì nhưng đẳng cấp e>i bác ạ

Hạng B1
15/1/08
71
0
0

Trích đoạn: puma.com

bởi vậy chả trách các ông chồng đuợc thử bà khác là khoái đổi vợ hai liền hà :D:);)

Hạng B2
30/11/07
433
0
16

khác nhau chứ các bác, nếu mà mỗi người nói theo quan điểm của cá nhân, thì em thấy chả cần biết là dòng E, chỉ cần biết là xe trong nước sản xuất thì đừng so sánh so với xe nhập nguyên chiếc, buồn cười lắm. Em cũng đi xem thử xe Mec của liên doanh rồi, ngồi lên là chán, nó cứ lởm lởm làm sao ý, xin lỗi các bác sản xuất xe trong nước, nên dừng SX lại, nhập xừ xe nc ngoài về cho khỏe. Nếu bác vothangdau mà mua xe theo em cứ ra salon nhập 1 con mẹc ngoại về là oki nhất

Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http

mẹc có phải là do VN sản xuất đâu mà bác bảo là xe trong nước sản xuất