Tập Lái
29/5/07
23
0
0
muốn êm thì gắn bộ bánh 15'' vào .... vỏ mỏng phải chịu ồn rồi bác ơi

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
sbsc nói:
Đó là công tắc ECT (electric controlled transmission) nôm na là công tắc chuyển chế độ vận hành.

tôi nghĩ ECT là Electronic Controled Transmission, hộp số điều khiển = điện tử, electric = điện thì thường quá ;)

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
truongquoctan nói:
giá em này bao nhiêu nếu mua mới và mua cũ bao nhiêu ? em cần tuyển em này hoặc em GS350 , với lại em tuyển LS400 cho hai ông bà đi tới đi lui cho đỡ mệt !!!!

IS mới tầm 90k TNT
GS tầm 110k TNT
LS tầm 160k TNT
Bác chọn loại nào ạh?

nlthanh nói:
truongquoctan nói:
giá em này bao nhiêu nếu mua mới và mua cũ bao nhiêu ? em cần tuyển em này hoặc em GS350 , với lại em tuyển LS400 cho hai ông bà đi tới đi lui cho đỡ mệt !!!!

IS mới tầm 90k TNT
GS tầm 110k TNT
LS tầm 160k TNT
Bác chọn loại nào ạh?

mới bàn với cả gia đình quyết lấy em LS460 nhưng có salon nào buôn em mới không mấy bác ?

Hạng B2
16/10/08
138
6
18
EM là Fan của Lexus đặc biệt là dòng GS350,Mình có tham khảo sơ giá chạy lướt trên mạng của dòng GS này và giá giao động tầm khoảng 85-100k,lúc trước mình có diệp ngồi thử trên chiếc này của 1 người bạn,cảm giác phải nói là tuyệt ko thể chê ở điểm nào được về tính năng,cách âm cũng như khả độ vọt (sport).dòng IS ok nhưng chỉ bị mỗi khuyết điểm là xe nhỏ,chở 5 người là hơi bị chật,ko thoải mái,dòng ES thì ko khác mấy so với Camry,LS thì thuộc vào hàng giám đốc sử dụng nên xe khá dài,đi trong TP xoay trở khó,ít dám vọt ^^ Nên em chỉ kết GS.HIện còn đang cố gắng bán em CAmRy LE để dành tiền bụp con GS này.Bác Quoc Tuan nên tham khảo thật kỹ giữa 2 dòng GS và LS nhé,vì dù sao LS là thuộc vào hàng nhất của Lexus về tính năng cũng như yếu tố sang trọng,vấn đề là ở chổ giá còn quá cao.GS thì phù hợp với những người trẻ tuổi-trung niên.GIá lại nới hơn rất nhiều,nếu mua khéo có thể lấy dc con này đời 2007 trong tầm tiền 85k