Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Mình mà có dư 6-7 tỉ mua 1 chiếc SUV fullsize thì tiền xăng chênh nhau vài triệu mình cũng cóc thèm quan tâm nhé.
Mà tới cái tầm chơi xe gần chục tỉ thì bảo trì bảo dưỡng lệch nhau trên dưới 10tr chẳng đáng để quan tâm, cái đáng quan tâm là chất lượng dịch vụ cơ.

Khi bác chưa có xiền thì là vậy, lúc có xiền đi rồi sẽ nghĩ khác =))

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Bác nói là bác chưa hiểu thị trường VN dồi, bác cũng đánh giá thấp cái cộng đồng OS dồi. Các bác đi siêu xe và xe siêu sang trên 10 tỏi có không dưới hàng trăm bác trong cộng đồng OS đâu bác. Bác nên chịu khó tìm hiểu cho nhiều chút. Nhiều lúc ko nói thì có người ko biết, chứ nói ra thì đích thị... luôn bác ơi.

Nói như bác chắc là rất là "am hiểu" thị trường Việt Nam như lòng bàn tay rồi...
Bác có biết diễn đàn có tổng cộng bao nhiêu mem không mà phán hàng trăm bác đi xe trên 10 tỏi, phân biệt giữa nick đăng ký thành viên và khách không đăng ký nick không?
Đừng bao giờ nghĩ là mình biết tuốt tuồn tuột...hãy nhớ kiến thức là vô tận, cứ tưởng mình là cọp thật ra chỉ là con thỏ mà thôi.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Về VN không dưới 3.5 tỏi. Với giá này chúng ta có thể mua 1 em xe Đức/ Mỹ hay Subaru đi thấy đẳng cấp hơn. Còn dư xiền thì đổ xăng hay làm từ thiện hoặc cho vợ con (đa số đại gia chỉ cho tiền em chân dài chứ vợ con bỏ rơi ). Em nói đúng không mấy bác???. Lexus bây giờ bước lên ngang tầm với phantom, RR, Benley...
Bác này hình như không phải công dân của thiên đường? LX570 đang bán ngót nghét chục tỷ mà bác ra giá 3,5 tỷ :p

Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Nói như bác chắc là rất là "am hiểu" thị trường Việt Nam như lòng bàn tay rồi...
Bác có biết diễn đàn có tổng cộng bao nhiêu mem không mà phán hàng trăm bác đi xe trên 10 tỏi, phân biệt giữa nick đăng ký thành viên và khách không đăng ký nick không?
Đừng bao giờ nghĩ là mình biết tuốt tuồn tuột...hãy nhớ kiến thức là vô tận, cứ tưởng mình là cọp thật ra chỉ là con thỏ mà thôi.
Có cái xe để bình luận thôi mà dường như mọi người đang căng lên vậy, ở cái tầm như LX 570 mình nghĩ những người đã và đang sở hữu nó thì vấn đề xoay quanh chuyện tiền bạc hình như ko ảnh hưởng đối với họ vì mình có dịp được nói chuyện với đôi ba người đang sử dụng dòng này

Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Bác này hình như không phải công dân của thiên đường? LX570 đang bán ngót nghét chục tỷ mà bác ra giá 3,5 tỷ :p
Bác đúng là tay nhanh hơn mắt rồi.... khám bệnh đi nha bác. Chúc sức khỏe.

Hạng B2
20/1/10
212
30
28
35
Xe này có kế hoạch về Việt Nam! Không các bác ơi?