Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Toàn bác không có tiền phán: "em mà có tầm tiền này sẽ muc Macan" :)) Trong khi những người có tiền thật thì khả năng múc em này nhiều hơn là Macan đấy. Xe Đức đi khoảng 5 năm đầu thì cực ngon nhưng bán lại mất giá kinh khủng, trong khi Lexus có tiếng là bền, tiết kiệm, ít mất giá. Công nhận nội ngoại thất màu này đẹp kinh, em mà có tầm tiền này sẽ múc ngay Macan, à quên, NX chứ :))
Đã chơi xe đến mức này rồi mà bác còn sợ mất giá, vãi thật.

Tập Lái
4/12/14
22
10
3
33
Ai chê gì chê. Mình thấy tầm này em NX200t là quá ngon rồi. Nội thất bên trong nhìn hấp dẫn thật.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
8/10/14
240
118
43
So với giá dự kiến chênh nhiều hơn 100-200 triệu , lúc trước sale báo khoảng dưới 2tỷ3 thôi .
Xe đẹp :D:D

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Toàn bác không có tiền phán: "em mà có tầm tiền này sẽ muc Macan" :)) Trong khi những người có tiền thật thì khả năng múc em này nhiều hơn là Macan đấy. Xe Đức đi khoảng 5 năm đầu thì cực ngon nhưng bán lại mất giá kinh khủng, trong khi Lexus có tiếng là bền, tiết kiệm, ít mất giá. Công nhận nội ngoại thất màu này đẹp kinh, em mà có tầm tiền này sẽ múc ngay Macan, à quên, NX chứ :))
Có tiền mua e này thì ai lại chạy tới 5 năm , ko lẽ mua xe chỉ nghĩ lúc bán lại có giá à bạn hihi .

Hạng B2
2/5/06
230
103
43
GIÁ NÀY THÌ CHỌN LEXUS NX HƠN LÀ ROVER VÀ MẤY ANH ĐẠI KHÁC !