Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
RE: Lexus RX nè các bác

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Làm sao để nhận biết dc Xenon và Bi-xenon mà chỉ nhìn bề ngoài vậy bác Kate?
Bi xenon là cả pha và cốt tích hợp trong một bóng gương cầu. Ở xe trên ngoài ra còn có một đèn pha halogen bên cạnh, có nghĩa là chỉ có xenon cốt thôi.
@....1995 : bác để ý thấy xe BIM và MER đời cao chỉ có các bóng gương cầu thôi, bi xenon đấy. Đặc biết BIM 5,7 có một bóng bên cạnh sáng mỗi viền " angel eyes" - chỉ cho đẹp :)
Em lái qua một đời BIM 7 mà cho tới giờ vẫn chưa biết sử dụng cái nút rửa kính tự động dưới mắt đèn xe :(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/07
200
2
0

Toy tất nhiên là hơn Mer và Bim rồi các bác. Toy là hãng xe lớn nhất thế giới đấy.
Hyundai SF thì cũng phải hơn Toy Zace chứ.:D

Trích đoạn: alloutoflove1402

Trích đoạn: Love_BMW

Có gì đâu bác ở box To ngưòi ta xếp To còn hơn cả Mer lẫn BMW mà.:D
Bác chỉ được cái là nói đúng:D:D:D. Toy xếp sau Merc và BMW;) :):Dnhưng em không nghĩ nó xếp sau Hyundai đâu:D:D:D:):)

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Kate

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Làm sao để nhận biết dc Xenon và Bi-xenon mà chỉ nhìn bề ngoài vậy bác Kate?
Bi xenon là cả pha và cốt tích hợp trong một bóng gương cầu. Ở xe trên ngoài ra còn có một đèn pha halogen bên cạnh, có nghĩa là chỉ có xenon cốt thôi.
@....1995 : bác để ý thấy xe BIM và MER đời cao chỉ có các bóng gương cầu thôi, bi xenon đấy. Đặc biết BIM 5,7 có một bóng bên cạnh sáng mỗi viền " angel eyes" - chỉ cho đẹp :)
Em lái qua một đời BIM 7 mà cho tới giờ vẫn chưa biết sử dụng cái nút rửa kính tự động dưới mắt đèn xe :(
cái rửa đèn xe tự động bác cứ để chế độ auto trên cần gạt í,khi nào đèn pha xe bác cực bẩn thì nó sẽ tự động rửa,mà bác cầm lái thì nó có rửa bác cũng không bit được...:D...nếu muốn bít nó rửa như thế nào bác cầm bùn đất trét vào đèn xem nó có rửa không....:D:D:D

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Vậy là chế độ rửa đèn này theo cảm ứng về độ dơ bẩn hả bác;);):D:D[&:]. Em thấy confused wa[&:][&:][8|][8|]. Chắc phải hỏi bác mb_fan thui;):D;):)

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: Hondar

Toy là hãng xe lớn nhất thế giới đấy.

Xin lỗi chớ bây giờ ngôi vi ấy vẫn còn ở General Motor.

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

Hì hì em có đọc đâu đó năm 2006 Toy bán được nhiều xe nhất, chính thức vượt qua GM,
tuy nhiên nhất hay nhì thì thương hiệu TOY vẫn giá trị hơn Benz và BMW:D

Trích đoạn: nineeleven

Trích đoạn: Hondar

Toy là hãng xe lớn nhất thế giới đấy.

Xin lỗi chớ bây giờ ngôi vi ấy vẫn còn ở General Motor.

Hạng B2
5/10/07
213
1
18
44

Chiếc RX 350 này bằng giá chiếc ES 350 khoảng 105k . Đi E S 350 sướng hơn nhiều