Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
Con Lexus này nhìn phê wa các bác nhi:D:D. Chẳng biết so sánh với GL thì sao:D:D. Các bác cho ý kiến nhé;)

Lexus RX nè các bác

Bộ đèn bi xenon nổi bật ôm lấy đầu xe;). Có opt dùng nước rửa chén để rửa đèn:D:D:D
Lexus RX nè các bác

Cặp giò em này không cân lắm các bác a[:-]
Lexus RX nè các bác

Lexus RX nè các bác

Lexus RX nè các bác

Lexus RX nè các bác

Em này có camera de=> tài xế chẳng cần quay đầu nhìn ra sau chỉ cần nhìn cái LCD trong xe thui:D:D
Trời nắng đền gần 22 độ C[:eek:] nên em không chụp nội thất được:( nhưng nột thất được ốp gỗ[8D]. Xe có màn hình trung tâm và màn hinh cho từng ghế ngồi.;);) Xe này trang bị air bag cho tất cả các ghế ngồi:). Đặc biệt xe gắn hệ thống dẫn đường or đinh vị gì đấy hông biết phải GPS không nữa[8|][8|][8|].
Ở vietnam có một em màu đèn trước đời em này mang biển NN hay sao ấy[:-]. Chắc bác Vịt biết em này;)

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/3/05
651
12
18
RE: Lexus RX nè các bác

ăn thua gì bác ơi, sang box Hyundai mà xem, người ta xếp nó dưới Veracruz gì gì đó xa xa.

Hạng C
3/6/07
589
1
0

em phục bác quá rồi đấy bác AOOL... xe nào bác cũng không tha.. sợ thật. Bác cố kiếm con RX400h, nhìn đẹp hơn

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: belancer

ăn thua gì bác ơi, sang box Hyundai mà xem, người ta xếp nó dưới Veracruz gì gì đó xa xa.
Lexus mà sếp sau Hyundai ah[8|][8|][8|]? Chuyện này em mới nghe[&:][&:][&:]

Hạng C
11/7/06
732
9.546
93

Có gì đâu bác ở box To ngưòi ta xếp To còn hơn cả Mer lẫn BMW mà.:D

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: antony

em phục bác quá rồi đấy bác AOOL... xe nào bác cũng không tha.. sợ thật. Bác cố kiếm con RX400h, nhìn đẹp hơn
Ý bác là sao bác[8|][8|]. Bác khen hoài em ngai wa;);););)

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Love_BMW

Có gì đâu bác ở box To ngưòi ta xếp To còn hơn cả Mer lẫn BMW mà.:D
Bác chỉ được cái là nói đúng:D:D:D. Toy xếp sau Merc và BMW;) :):Dnhưng em không nghĩ nó xếp sau Hyundai đâu:D:D:D:):)

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: alloutoflove1402

Con Lexus này nhìn phê wa các bác nhi:D:D. Chẳng biết so sánh với GL thì sao:D:D. Các bác cho ý kiến nhé;)

Lexus RX nè các bác

Bộ đèn bi xenon nổi bật ôm lấy đầu xe;). Có opt dùng nước rửa chén để rửa đèn:D:D:D
[/quote]
Cái này mới chỉ là xenon chứ chưa phải bi xenon.
RX là hàng crossover chưa phải là SUV bác à, sao so sánh với GL của MER. Vừa khác về kiểu xe khác cả về đẳng cấp [;)]