Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Sao nó không cho thị trường việt mình nhỉ, dân việt mình cực chuộng lexus, SUV full-size giờ ngoài đường thì hầu như toàn là con này
Bác ra đường đến được mấy con này so với mẹc BMW chưa kể Land rover nông dân nước anh? Xác voi tim con chuột thì chỉ có anh hùng bàn phím hay già lú mới mua nhen!

Hạng B2
28/12/16
124
203
43
Bác ra đường đến được mấy con này so với mẹc BMW chưa kể Land rover nông dân nước anh? Xác voi tim con chuột thì chỉ có anh hùng bàn phím hay già lú mới mua nhen!
Vãi bác, con SUV BMW full size nào chạy đầy đường vậy bác ? khu gần em thì LX570 chạy nhiều chứ GLS chả thấy con nào, toàn mấy em cỡ nhỏ GLC, còn Range Rover thì ra đường thấy toàn Evoque chứ Full size của nó thấy được bao nhiêu chiếc ??

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Vãi bác, con SUV BMW full size nào chạy đầy đường vậy bác ? khu gần em thì LX570 chạy nhiều chứ GLS chả thấy con nào, toàn mấy em cỡ nhỏ GLC, còn Range Rover thì ra đường thấy toàn Evoque chứ Full size của nó thấy được bao nhiêu chiếc ??

Bác thông cảm, bác đó gặp Toy là cạnh khoé thôi. Nói mà còn chưa biết BMW không có Full size SUV.

21/1/17
166
114
43
LX570 mà có người kêu trái tim chuột nhắt thì e đến nể luôn. Y như mấy bạn mua ĐT Xiaomi Tàu, xong cứ lấy thông số cấu hình ra tự sướng.

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Phần lớn là chính trị, tụi nó ghét Nhật như mình ghét Tàu :) Bên đó chuộng xe Đức hơn :)
Có 1 đợt e sang đó đúng lúc chúng nó đag bài xích đồ nhật, mấy trăm thằng nó đập nát 1 con camry mà công an nó chỉ đứng nhìn, dân tàu nó ghét nhật lắm.

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Chỗ e đại gia trong gara ông nào cũg fai có 1 em này :)))

• Like
Reactions: HOA MAI
Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Có 1 đợt e sang đó đúng lúc chúng nó đag bài xích đồ nhật, mấy trăm thằng nó đập nát 1 con camry mà công an nó chỉ đứng nhìn, dân tàu nó ghét nhật lắm.
Nó cũng như VN thôi, dân nghèo không có cơ hội đi du lịch Tàu thì chửi Tàu nhưng dân có tiền chút, đi qua Tàu rồi về khen Tàu giàu gấp hàng chục lần VN, thành phố nó đẹp như Âu Mỹ, VN có về với Tàu cũng sướng.

Dân Tàu có tiền cũng hay đi Nhật, hàng hiệu ở Nhật thì nhiều chẳng khác gì Paris mà cách có 2 tiếng chứ không phải mất 10h vạ vật trên máy bay. Đồ tiêu dùng ở Nhật thì giảm hẳn nguy cơ đồ fake nên ai cũng mang cả đống đồ về, gần đây thì lại có phong trào đi du lịch khám phá Nhật, khách Tàu đi du lịch Nhật nhiều lần là chuyện bình thường.

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Em nể thằng Lexus ở điểm này. Một trong ít ỏi hãng dám từ bỏ miếng mồi béo ở TQ. Mấy thằng kia bị ăn cắp công nghệ nhưng vì tiền củng ngậm miệng
Không phải vì cả 2 lý do đó bác. Do Lexus không chấp nhận liên doanh với bọn chó tàu để sx xe trong nước, toàn nhập nguyên con từ Nhật nên giá cao.

• Like
Reactions: HOA MAI